ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ชื่อ ของเว็บ Headlightmag.com ออก นสพ. วันนี้ และวันจันทร์ /*-*/  (อ่าน 7406 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
พี่ยู พี่สาว นักข่าว กรุงเทพธุรกิจ สุดเลิฟของข้าพเจ้า โทรมาบอกว่า

1. พี่ยู ได้ช่วยเหลือ โปรโมทเว็บซต์ของเรา ทาง หน้า ยานยนต์ ของ นสพ กรุงเทพธุรกิจ วันจันทร์นี้ แล้วครับ

2. นอกจากนี้ พี่ยุทธพงษ์ ภาษี แห่ง โต๊ะข่าวยานยนต์ นสพ.คมชัดลึก
ก็จะช่วยโปรโมท โดย เขียนแนะนำเว็บเอาไว้ให้สั้นๆ ในหน้ารถยนต์ ของ คมชัดลึก ฉบับวันนี้ (วันอาทิตย์) ด้วย

สนใจ ก็หาซื้อ หาอ่านกันได้ตามอัธยาศัย
และต้องขอขอบพระคุณ ในน้ำใจไมตรี ของ พี่ทั้ง 2 ท่าน มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

:)

ออฟไลน์ babybeb

• Jr. Member
  • **
ได้อ่านแล้วครับ (ใน คม ชัด ลึก)...โห ดังใหญ่แล้ว  :D

AnubisTT

• บุคคลทั่วไป
ดังกันใหญ่แล้ว..

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
เย้ๆ ขอให้คนเข้ามาเยอะๆครับ เอาใจช่วย!!!!
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ KnoT

• Full Member
  • ??????????????+?????????????14????
คราวนี้จะเป็นงานหนักของท่านพี่J!MMYและทีมงานน่ะครับ
ในการที่จะสรรหาสาระดีๆ มาลงในเว็ปนี้น่ะครับ

เหนื่อยหน่อยนะครับ.....แต่ผมก็จะเอาใจช่วยและคอยติดตามผลงานตลอดไปครับ :)
????????????????????.... ????????????????????????

ดังใหญ่แล้วนะเนี่ย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ผมไม่กลัวเรื่อง การหาสาระดีๆมาลงเว็บครับ
เวลานี้ กำลังมีชีวิตชีวา มีของสนุกๆอีกหลายอย่างที่คิดไว้ และเตรียมจะเอาลง

Creativity ของ พวกเราทุกคน ในทีม The Coup นั้น เต็มเปี่ยมหายห่วงครับ

ห่วงก็แค่ว่า คุณๆ จะไม่ค่อยเข้ามาอ่าน ทุกวันหนะสิ
เพราะเว็บเรา อัพเดทกันทุกวันแล้ว

ออฟไลน์ Quadrifoglio Verde

• Sr. Member
  • Remember Life is Hanging in the Balance !
ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ

จาเข้ามาบ่อยๆ  ;D
FIAT 131 SuperBrava 1600 T/C 1981
VOLVO 850 GLT 1997
Mercedes W204 C250 CDI AVANTGARDE 2011

ออฟไลน์ MetroMiner

• Jr. Member
  • **
แหม เมื่อวานอ่านเจอในคมชัดลึก ตกใจเลยนะเนี่ย...  ;D
"Any man who can drive safely while kissing a pretty girl is simply not giving the kiss the attention it deserves."
- Albert Einstein

ออฟไลน์ guppanoi

• Newbie
  • *
อ่านกรุงเทพธุรกิจอยู่ เจอเหมือนกัน

ยินดีด้วยจริงๆนะ