ผู้เขียน หัวข้อ: เซลล์บอกว่าให้รีบจอง พอขึ้น พ.ศ. ใหม่ รถจะขึ้นราคาอีกเหรอครับ  (อ่าน 4813 ครั้ง)

ออฟไลน์ ????????????????

• Newbie
  • *
ผมงงมาก  เซลล์เร่งให้รีบจองรถ  ด้วยเหตุผลขึ้นปี 2553 ปุ๊บ รถจะปรับเปลี่ยนราคาสูงขึ้น เพราะเหตุใดครับ  ผมเกรงว่าเป็นกลของเซลล์ไม่ต้องการให้เราประวิงเวลาไปสอบถามหลายๆที่ เพื่อประกอบการตัดสินใจ  ราคารถไม่ใช่น้อยๆจะซื้อทั้งที่ก็ต้องรอบคอบหน่อย  ขอบคุณครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
กลชัวร์คับ ผมเจอบ่อย

ออฟไลน์ TurBoZ

• Full Member
  • ZZZZzzzzzzzzzzzzzz
รีบจองเลยคับ กับเซลคนอื่นนะ.. :D

ออฟไลน์ ?????

• Jr. Member
  • **
ปิดยอดปลายปี ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Newhang

• Hero Member
ผมว่ารถราคาขึ้นจริงๆ แต่ไม่ใช่เพราะปลายปีต้นปีนะ   
แต่โมเดลใหม่ เพิ่มราคาไปเรื่อยๆ

ออฟไลน์ Tonaka

ขึ้นไม่ขึ้นไม่รู้ครับ

แต่ที่แน่ๆ  นี่มันมุขเก่าๆครับ
阿蘇山

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อย่าไปเชื่อพวกเซลส์เลยครับ

พวกที่ ปิดยอดขายปลายปี ด้วยลูกไม้กระจอกๆแบบนี้ ถอยห่างออกมาเถอะ ครับ
มีเซลส์ขายรถที่จริงใจกับคุณกว่านี้ อยู่อีกตั้งเยอะครับ

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
ปีก่อนผมก็โดนมุขนี้ ผมก็บอกว่างั้นลดให้ผมอีก 50000ดิผมจองเลย
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ gateaux

• Sr. Member
อ้าว แล้วไหนว่า  จะมีลดภาษี หว่า  แต่ยังไงผมก้อเชื่อว่า เซลล์ทำยอดครับ  พวกนี้ คอมฯ เป็นขั้นบันไดอยู่แล้ว

ออฟไลน์ Ruksadindan

โอกาสขึ้นมันก็อาจจะมี แต่คิดดีๆ น่าจะเป็นการรีบทำคะแนนของคนขายด้วยครับ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
มันอยากขายครับ เลิกติดต่อเซลแบบนี้เถอะครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016