ผู้เขียน หัวข้อ: เจอพี่แพนคอมมานเด้อเชง ออก tv ด้วยครับ (ช่อง voice tv) พูดเรื่องรถ hybrid : D  (อ่าน 4817 ครั้ง)

ออฟไลน์ supercat

• Sr. Member

เมื่อกี้เปิดทีวี เจอพี่แพนคอมมานเด้อเชง ด้วยครับ (ช่อง voice tv รายการ life) พูดเรื่องรถ hybrid : D
ตอนแรกนึกว่าจะมีรายการ headlightmag ออกทีวีซะอีก

ปล พี่แพนเรียบร้อยมากครับ คนละเรื่องกับตอนทำคลิปรีวิวเลย   5555  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ supercat

นาทีที่  14.10 ครับ  >>>  http://life.voicetv.co.th/lifedaily/78034.html

ปล พิธีกร น้องซู่ชิง น่ารักดีนะครับ  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ omega_2526

• Newbie
  • *
เมื่อซักครู่พี่จิมมี่เพิ่งโผล่แว๊บๆในรายการแบไต๋ไฮเทค ช่อง dude tv ครับ  เจอพี่หนุ่ย พี่หลาม แซวเข้าไป น่าจะบันทึกเทปล่วงหน้า 1 วันนะครับ ไม่แน่ใจว่ากลับมาจัดสดรึยัง

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
จริงๆแล้วผมคิดว่าอยากให้เจ้าของเว็บไปพูดเองมากกว่า
แต่เจ้าของเว็บยังอยู่บนเครื่องบินกลับจากเมืองกีวี ก็เลยไปปฏิบัติงานแทนครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
มีคลิปย้อนหลังมั้ยครับ อิๆ

ออฟไลน์ l7lElE

• Newbie
  • *
  • 520D Msport
มีคลิปย้อนหลังมั้ยครับ อิๆ

ท่าน จขกท. ทิ้ง link ไว้ให้แล้วนิครับ? ที่เม้น #2 ลองเลื่อนขึ้นไปดูครับ

ออฟไลน์ heinkelt14

• Jr. Member
  • **
น้ำเสียงพี่แพน เรียบร้อยเป๊ะ ยังกะคนละคนกะในคลิปทดสอบรถเลยนะครับ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ rute

• Full Member
คุณแพนเรียบร้อยมาก...

น้ำเสียงโมโนโทนเหมือนขึ้นให้ปากคำในศาลเลย...555  ;D

ออฟไลน์ r0okiEz

ป๊าดด.. อย่ามาหลอกผมซะให้ยากเลย นี้คือน้องชายฝาแฝด พี่แพนใช่ไหม

เรียบร้อยจริงๆ  ;D  ;D
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
คือว่า...ผมเป็นคนประเภทยิ่งทำอะไรเป็นทางการ ยิ่งเงียบยิ่งนิ่งครับ
เป็นโรคสองบุคลิกที่ไม่ใช่ Bi-polar disorder แต่เป็น Multi-polar
ผมสามารถคุยแบบเงียบๆเป็นการเป็นงานได้ แต่ที่จริงชอบโผงผางตรงๆปากหมาๆมากกว่า

แค้ที่จริงไม่ใช่อะไรมาก วันที่ไปอัดน่ะหวัดกินครับ น้ำมูกเต็มจมูก
เวลาพูดก็เลยออกเสียงมากไม่ได้ ไม่งั้นจามแน่ ต้องพยายามเกร็งๆเอาไว้
ควบกล้ำ ร ล ก็ควบคุมไม่ค่อยได้เพราะจมูกมันตันแงะ..
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ nekoyaki

แฟน ๆ voice tv เข้ามาดูคลิปผู้การ คงได้ช็อคกันมั่ง  :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เพิ่งได้ดูครับ

แพนทำได้ดีมากๆ สำหรับการออกสื่อ

แต่....เรียบร้อยผิดปกติมากๆ 555555555

วันที่บันทึกเทป ผมยังอยู่ NZ ครับ ดังนั้น ไม่สะดวก และให้แพนไปออก สลับกับผมบ้าง ดีแล้วครับ

ออฟไลน์ Dek Prade

• Jr. Member
  • **
ชมรายการแล้ว
แววตา ท่าทาง น้ำเสียงมีพลัง สุขุม และบทพูดกระชับ ได้ใจความ สร้างความน่าเชื่อถือมากๆ
ดูเผินๆ นึกว่าเป็นระดับ CEO จากค่ายรถฯ นะเนี่ย !!

ออฟไลน์ redsun

ผู้การแพนเรียบร้อยมากๆครับ...^ ^

ออฟไลน์ tada

สุขุมนุ่มลึกต่างจากตอนขับรถตอนห้าทุ่มกว่า ๆ มากกกก

ออฟไลน์ BlueMan69

หล่อเลยครับ เสียงนุ่ม มาก ๆ

ฟิน เลย 55555