ผู้เขียน หัวข้อ: แบตหมด ชาร์ทแบตสตาร์ท ปิดประตู รถล๊อคเอง แก้ไขปัญหายังไงครับ  (อ่าน 1800 ครั้ง)

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member
เนื่อจาก รถ VV คาราเวล   แบตหมด พอชาร์ทแบตสตาร์ท   ปิดประตูไว้    ปรากฎว่าไฟเข้ารถ แล้ว รถล๊อคเอง   กุญแจก็เสียบคาอยุ่ในนั้น

กุญแจสำรองก็หาไม่เจอเลย    มีอันเดียว   ไม่ทราบว่าจะแก้ไขปัญหานี้อย่างไงครับ   ต้องทุบกระจกไหม   หรือเรียกช่างศูนย์ดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2013, 14:46:58 โดย thepowermancity »

ออฟไลน์ youngbear

• Hero Member
 ;D ;D ;D..............ขอความรู้ด้วยอีกคนครับ :(

ออฟไลน์ Prapan

• Jr. Member
  • **
เรียกช่างกุญแจดีกว่าครับ

ออฟไลน์ r0okiEz

• Sr. Member
ตามเรปบนเลยครับ เรียกช่างกุญแจ ไม่ต้องทุบกระจกครับ
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ