ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวแล้วค้าบ Mercedes-Benz GLA รถ SUV ไซส์มินิรุ่นใหม่ล่าสุด  (อ่าน 24190 ครั้ง)

ออฟไลน์ chong

• Newbie
  • *
ถ้าต่ำกว่า2ล้าน ผมเปลี่ยนใจจากcx5เลย เอาตัวนี้ทันที ;D

ออฟไลน์ XL_SiZe

• Hero Member
มันคือเบนซ์ เซ็กต์เม้นต์ใหม่ ดูสวย ถ้าออฟชั่นท๊อป

เอาตามความเป็นจริง ราคาคงอยู่ราว ๆ 2.5 ล้าน up ครับ
ไอ้ต่ำกว่า 2 เนี่ย ผมว่าเว่อร์ไปหน่อย

นอกจาก พวกกระจกพับมือนู่นมั้ง ถึงจะเห็นต่ำ 2 ล้าน

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
2.5ล้านอัพแน่นอนครับ จากการเดาล้วนๆ
เปิดจองในไทยอาจจะราวๆหกเดือนจากนี้
รับรถรอจากจองไปอีกราวๆปีนึง :P

ออฟไลน์ devilpharynx

• Full Member
ขับ 4 ตลอดเวลา มันจะซดน้ำมันมากไหมเนี๊ยะ...

ออฟไลน์ mothsan

ราคาน่าจะระหว่าง A180 กะ A250 ขึ้นอยู่กะเครื่อง แต่ยังไงก็เกิน 2 ล้านแน่นอนครับ
ถ้า option ดีๆ เผลอแพงกว่า CLA 2.64 MB ด้วยนะ
แต่รวมๆ แล้วสวยแบบวัยรุ่นดีครับ

ออฟไลน์ Buffy

ไหนไหน A class, CLA , GLA  ใช้ชิ้นส่วนเหมือนกันหลายส่วน ก็ประกอบไทยเลยได้ไหม!!!

ออฟไลน์ Sappe!

สวยมากครับ!
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ PorrMacKenna

ไหนไหน A class, CLA , GLA  ใช้ชิ้นส่วนเหมือนกันหลายส่วน ก็ประกอบไทยเลยได้ไหม!!!

เมืองนอกยังผลิตไม่ทัน คงไม่ส่ง CKD มาให้ไทยทำหรอกครับ  :-[

ออฟไลน์ i-ice

;D :D ;)เลือกไม่ถูกจริง cx5 มาเจอนี้อีกกกก อยากได้อีกกกก 5555

ออฟไลน์ SaiXaiZai

• Sr. Member
ถ้าปี 2015 หยอดกระปุกรอไม่เหนื่อยมาก  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Nikle_pk

2 ล้าน ไม่อยู่แน่ๆ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0