ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง hyundai genesis ครับ  (อ่าน 3355 ครั้ง)

Plakapong

• บุคคลทั่วไป
ถามเรื่อง hyundai genesis ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 12:01:36 »
สวัสดีครับ พี่จิมมี่และ The Coup Team
แอบติดตามผลงานมาหลายปีแล้วครับ ตั้งแต่อยู่ที่อื่น จนมาลงตัวที่นี่
แต่เพิ่งมีโอกาสได้สมัครสมาชิกเข้ามาพูดคุยครับ
เชื่อไหมครับว่า ผมต้องเปิดเวบพี่ทุกวันเลย (เป็น Headlightmag.com dependence ไปซะแล้ว)
ผมมาแนะนำตัวนะครับ ชื่อพงครับ (ปลากะพง)
เป็นอาจารย์สอนนิสิตเภสัชศาสตร์นะครับ (ถามปัญหาสุขภาพ หรือเรื่องยาได้นะครับ หุหุ)
เวลาเพื่อนๆจะซื้อรถที ต้องแนะนำให้เปิดเวบพี่ตลอดเลยครับ
แต่ตัวเองยังไม่มีรถนะครับ ดูไปเรื่อยๆครับ (จริงๆยังเก็บเงินได้ไม่พอ เพราะเพิ่งเรียนจบได้ไม่นานครับ แบบว่าจะพรีเซนท์ว่ายังเด็กอยู่ อิอิ)

วันนี้ขอถามนิดนึงครับ ว่าพอจะมีใครทราบไหมว่า Hyundai Genesis Coupe จะเข้าบ้านเราหรือเปล่า และเมื่อไหร่ครับ
ประมาณปลายเดือนกันยายนที่ผ่านมา ผมไปเห็นที่เกาหลี ตัวจริงสวยกว่าในรูปมากครับ ในเวบต่างประเทศก็รีวิวออกมาแบบยกย่องชมเชยมากมาย
หวังว่า Hyundai กลับมาบ้านเราคราวนี้ จะรุ่งเรืองนะครับ

ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2009, 12:11:59 โดย Plakapong »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ถามเรื่อง hyundai genesis ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 14:13:39 »
มีมาแน่นอนครับ

แต่ จะมา เมื่อ ไลน์พวงมาลัยขวา ของเกาหลีใต้ เขาพร้อมหนะครับ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
Re: ถามเรื่อง hyundai genesis ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 18:05:39 »
มีมาแน่นอนครับ

แต่ จะมา เมื่อ ไลน์พวงมาลัยขวา ของเกาหลีใต้ เขาพร้อมหนะครับ

ตัวซาลูนด้วย หรือเฉพาะคูเป้ครับ ?

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 21:40:21 »
ยังไม่แน่นอนครับ

ออฟไลน์ Sunnook

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 22:29:32 »
โหะ ๆ รถสปอร์ตดี ๆ ราคาย่อมเยาว์

ออฟไลน์ Backseat Driver

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 18:00:14 »
มาจริงเหรอพี่จิม???...น่าทึ่งมาก เก็บตังรอเลยนะนั้น!!
แต่ถ้ามาคงมาเฉพาะGenesis Coupe 2.0Tนะครับ
ตัวGenesis Sedanเครื่องใหญ่มาก คงมาได้แค่สร้างสีสัน