ผู้เขียน หัวข้อ: แอบไปงมมา Review Nissan Teana V.China ที่กำลังจะมาในไทย [ภาษาจีนล้วน]  (อ่าน 6520 ครั้ง)

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member

ออฟไลน์ dht_tubes

รอดูตัวเป็นๆสถานเดียวเลย

เดี๋ยวนี้ดูในทีเซอ เคลิ้ม

เห็นตัวจริง เหี่ยว  ::) ::)

ทำไมเทียน่ายิ่งเปลี่ยนโฉมผมยิ่งรู้สึกว่ามันแย่กว่าเดิมก็ไม่รู้ ผมว่าตัวJ31 minorนี่สวยที่สุดของเทียน่าแล้ว

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
แปลว่าไรหว่า เดี๋ยวไปถามเหล่าม่าก่อง  :D

ส่วนตัวผมว่าโฉมนี้ท่าจะ"ดับ"ครับ ความสวยแล้วแต่คนจะมองนะ สำหรับผมแล้ว
หาความสวยไม่มีเลย ภายในคิดได้แค่นี้ใช่ไหมคุณนิสสัน ยิ่งเป็นโฉมจีนอีก ไปกันใหญ่
ทำไมไม่เอาโฉมเมกามาขายครับ อย่างน้อยก็ดูดีกว่าโฉมจีน
ยิ่งนานไปผมว่าแบรนด์นิสสันนี่การออกแบบยิ่งถอยหลังลงคลองไปเรื่อยๆ ต่างกับฮอนด้า มาสด้า
ถ้าผมจะซื้อรถในเซกเมนต์นี้นี่ผมไปแอคคอร์ดดีกว่า
ขอโทษแฟนๆนิสสันด้วนครับ ตัวจริงอาจจะสวยก็ได้นะ
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
สมัยที่ซีวิคเปิดตัวออกมา หลายคนบอกว่า เหมือนซิตี้ขยายร่าง..

แต่เทียน่าตัวนี้ผมว่าหนักกว่า นี่มันซิลฟี่ชัดๆ

ทั้งด้านหน้า กระจังหน้า ด้านข้าง เส้นสายด้านข้าง ด้านท้าย ไฟท้าย..

แทบจะลอกกันมาทั้งดุ้นเลย..
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
ผมชอบนะ ดูมันสวยที่สุดใน D segment ที่เข้ามาทำตลาดเมืองไทยครับ

ที่น่าตำหนิก็กะจังหน้านี้ล่ะ ที่มันโครมเมียมเยอะไปหน่อยครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ดูไปดูมา ขอภายนอก J32 MC

ภายใน L33 Black

;D ;D ;D

ออฟไลน์ MystogaN

พอไปถามคนแก่ คนแก่บอกชอบหละคับ 555+

อาจจะขายดีก็ได้นะครับไม่แน่ๆ

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
ภายนอกผมเฉยๆ แต่ภายในขอเถอะออกแบบใหม่ได้มั้ย นี่มันปี2013แล้วนะคร้าบบบบ

ออฟไลน์ reyeshenry

ไม่มี DRL มาด้วยเหรอครับ

ดูตอนภาพออกมาใหม่  ตัวคอนเซป สวย

แต่ไปๆ มาๆ ผมว่า มันสวยสู้ตัวเก่าไม่ได้เลยนะครับ

ดูเหมือนซิลฟี่ กลายร่างแบบที่เขาว่าจริงๆ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Ellure Concept นอกจากเป็นต้นแบบ Sylphy แล้ว Teana ใหม่ก็ได้รับอิทธิพลมาเยอะไม่แพ้กัน
ถ้าสปอร์ตซีรียส์ออกมา ขอโครเมี่ยมในกระจังหน้าออกด้วยนะครับ เหลือไว้แต่กรอบก็พอ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ AMG GT

กระจังหน้า  เอาแบบใหม่ไม่ได้เหรอ  อันนี้ไม่สวยเลย
ปล.รอดูตัวจริงครับ  เข้ามาไทยอาจจะมีการปรับเล็กๆน้อยๆนะผมว่า

ออฟไลน์ Yeahyeahs

• Sr. Member
รถ Model เดียวกันกับ Altima ของ US

แต่พี่จีนทำซะโบราณกว่า Teana โฉมปัจจุบันซะอีก

ออฟไลน์ choomodify

ถ้าย้อนไปซํก 5 ปีอาจจะสวย แต่นี่มันปี 2013 รูปร่างหน้าตาแบบนี้ มันไม่ช่ายอ่ะ 5 5 5

ออฟไลน์ Nikle_pk

เอาโฉมเมกามาก็จบแล้ว. แหม่
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ภายนอกผมว่าสวยนะ
แต่ภายในถ้าจะมาเป็นเทียนา หมดกัน
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ tui

• Jr. Member
  • **
...โฉมนี้สวยสุดแล้ว..

เราอาจจะชินกับ sylphy ดูแล้ว design คล้ายๆ teana
จาก teana รุุ่นปัจจุบัน..มารุ่นนี้ดูโฉบเฉียวกว่าเห็นได้ชัด
ทั้งเส้นสายของตัวถัง ไฟหน้าและไฟหลัง

แต่ถ้า desing ของ teana ใหม่มาแนว  almera  นั้นแหละ ถอยหลังลงคลองแน่นอน..

ออฟไลน์ APIJACK

• Full Member
ตัวอเมริกา สวยกว่ามากครับ น่าจะเอาตัวนี้เข้ามามากกว่าครับ ความเห้นส่วนตัวครับ