ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปวีดิโอ All new Honda Jazz 2014 เผยให้เห็นรายละเอียดชัดๆก่อนเปิดตัว  (อ่าน 6917 ครั้ง)

ออฟไลน์ TLX

• Full Member
พอดีไปเจอมา เลยเอามาให้ดูครับ
ด้านท้ายดูสวยกว่าในรูปมากๆเลย  ดูมีมิติลงตัวดี  แต่ตัวนี้เป็นรุ่นล่าง

ปล.หากผิดกฎยังไงลบได้นะครับ

ออฟไลน์ Dr.Pop

• Sr. Member
สวยมากครับ เปิดจองเมื่อไหร่?

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
ดูไปดูมา เิ่ริ่มสวยดีแล้วครับ

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Life is beautiful and short.
สวยดีครับ  :o :o
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ diow_1991

สวยดี ครับ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ผมชอบบอดี้ GE มากกว่าโฉมใหม่นี้ครับ และชอบ GD มากกว่า GE ครับ  ;D
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Nlight

• พิมพ์ผิดประจำ
ชอบหน้าเดิม แต่ท้ายใหม่ครับ ยิ่งถ้าได้ไฟแบบตัว HV ด้วยนะสุดยอดมากก

แล้วก็ผมกลับไม่ค่อยชอบเรือนไมค์แบบมีฝาครอบแบบนี้ ดูสวยแต่ใช่นานๆชอบโล่งๆกว่า แล้วก็มาตรวัดรอบเล็กไปหน่อย  ;D

ออฟไลน์ balliblue

สวยมากๆเลยครับ ผมชอบทั้งภายในและท้ายเลย แต่ด้านหน้าขอเวลาอีกนิด รู้สึกว่าไม่สวยเท่าที่ควร แต่โดยรวมถือว่า สวยกว่าเดิม ทั้งหมด ยกเว้นด้านหน้ายังไม่แน่ใจ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
เมื่อไร ฝาครอบล้อ ของ H จะพัฒนาให้มันดูไม่เป็น "ฝาครอบล้อ" ซะที...

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
รุ่นใหม่เติม E85 ได้หรือเปล่าครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ชอบหน้าปัดด้วยคนครับ

เติม E85 ได้นี่ ยอดขายกอบโกบอีกตามเคย

ออฟไลน์ superden

สวย ถ้าไฮบริด1.5มาด้วยจะดีมาก   อีกอย่างคันนี้ยางdunlop

ออฟไลน์ grev

สวยมากครับดูล้ำมาก

ออฟไลน์ Carrera

สวยมากกก  ภายใน ชอบ  แอบน่ารัก โมเดิร์นนิดๆ    ;D 
ไฟท้ายคุ้นๆ แต่สวยนะ   ได้มา  ใส่แม็กสวยๆ  สีส้มแปร้ดๆหน่อย   เด่นเลย   :o

ออฟไลน์ น้องน้ำหวาน

• ไม่ไหวจะพูด
เห็นแผงสวิสท์แอร์แล้ว อื้มมมมมมมมมมมมม "เราต้องได้แบบนี้ใช่ไหมคะพี่น้องคะ?"
มาดีตอบดี มาเกรียน แม่จะเอาให้เนียนกว่าถอนขน

ช่วงนี้ หวานเบื่อ ข้าวโพดอบ....... กินแล้วคิดฟันค่ะ

ออฟไลน์ ck_win

เมื่อไร ฝาครอบล้อ ของ H จะพัฒนาให้มันดูไม่เป็น "ฝาครอบล้อ" ซะที...

ก็ยังดีนะครับ ผมเคยเห็นรถรุ่นไหนไม่รู้หละ ให้ล้อแม็กซ์มา แต่ผมดูลายหยั่งกะฝาครอบซะงั้น

ออฟไลน์ Sappe!

สวยมากครับ อยากเห็นตัวจริงจัง
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium