ผู้เขียน หัวข้อ: >>>>> MX5 NC1 แปลงโฉมเป็น NC2 ได้มั้ยครับ เปลี่ยนอะไรบ้างครับ  (อ่าน 2625 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mac BRZ WR Blue

• Jr. Member
  • **
สนใจมือสองแต่งบมีแค่ NC1 ถ้าจะแปลงเป็น NC2 ได้มั้ยครับต้องเปลียนอะไรบ้าง ไม่เปลี่ยนไฟหน้า ไฟท้าย ได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ sanya

• Jr. Member
  • **
ถ้าจะให้เหมือนต้องเปลี่ยนไฟท้ายด้วยครับ
แต่งบจำกัดเปลี่ยนแต่ข้างหน้าก็ได้ ไฟท้ายคนไม่รู้ดูไม่ออกครับ เพราะเปลี่ยนแค่แดงเป็นขาว
แต่ข้างหน้าต้องเปลี่ยนยกชุด น่าจะแกัมข้างด้วย รวมๆหลายหมื่น
 เข้าไปสอบถามได้ครับ miata-thai.net ดูป้ายโฆษณา garaglifeโทรไปปรึกษาได้เลย
 มีคนเคยเปลี่ยน