ผู้เขียน หัวข้อ: เจอมาวิ่งแถวๆแยกสาทร เมื่อสักบ่ายสองวันนี้ ของพี่โตป่าวเอ่ย  (อ่าน 13783 ครั้ง)

ออฟไลน์ Doz

• Newbie
  • *

เจอมาวิ่งแถวๆแยกสาทร เมื่อสักบ่ายสองวันนี้ ของพี่โตป่าวเอ่ย

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ nithiyod

• Sr. Member
ตัวรถดูใหญ่ไหมครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
จากรูปคือตัวท็อป 1.2G
แต่ว่ากระจกแตกหาอะไหล่ไม่ได้?
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ เจ้าชายบ่ออ่าง

• Newbie
  • *
ล้อมอเตอร์ไซด์ของพี่ตำรวจ ยางหน้ากว้างกว่ายาริสอีก
นครศรีธรรมราช

ออฟไลน์ LaTeX

คนก่อนมาสมัครใหม่ป่าวเนี่ย ::)

ออฟไลน์ Doz

• Newbie
  • *

ผมว่าน่าจะยาวกว่าและกว้างกว่าเดิมครับ

user ผมสมัครตั้งแต่ปี 2010 แล้วครับ แต่ก่อนก็เป็นแค่ผู้อ่านหาข้อมูลเรื่องรถไปตามเรื่อง

พอดีผมทำงานแถวๆสาทรแล้วเมื่อบ่าย เจอเลยถ่ายมาให้ดูกันครับ

ถ้าผิดกฏเรื่องรถที่ยังไม่ได้ขายอย่างเป็นทางการแล้วนำรูปมาโพส ก็ขออภัยแล้วจะลบให้ครับ

ออฟไลน์ MystogaN

ล้อมอเตอร์ไซด์ของพี่ตำรวจ ยางหน้ากว้างกว่ายาริสอีก
ฮ่าๆๆๆ

ออฟไลน์ decptt

ผมว่าน่าจะยาวกว่าและกว้างกว่าเดิมครับ

user ผมสมัครตั้งแต่ปี 2010 แล้วครับ แต่ก่อนก็เป็นแค่ผู้อ่านหาข้อมูลเรื่องรถไปตามเรื่อง

พอดีผมทำงานแถวๆสาทรแล้วเมื่อบ่าย เจอเลยถ่ายมาให้ดูกันครับ

ถ้าผิดกฏเรื่องรถที่ยังไม่ได้ขายอย่างเป็นทางการแล้วนำรูปมาโพส ก็ขออภัยแล้วจะลบให้ครับ

วิ่งบนท้องถนนสาธารณะ และก็ถ่ายเองด้วย ไม่ผิดแน่ๆครับ (ถ้าไม่ได้เอามาจากที่อื่นนะครับ) แถมมีลายน้ำด้วย"S-RA" ผมก็ว่าไม่ผิดอิอิอิ
ปล. ผมไม่ใช่admin นะ 555+

ออฟไลน์ ViX

• Jr. Member
  • **
คนเดิมรึเปล่าเอ่ย?

ออฟไลน์ gumpzgear

ปิดไฟท้ายแบบนี้แล้วออกมาวิ่งแบบนี้

ไม่ผิดกฏหมายหรือครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ปิดไฟท้ายแบบนี้แล้วออกมาวิ่งแบบนี้

ไม่ผิดกฏหมายหรือครับ
ถ้าแสงไฟส่องออกมาได้ก็ไม่เป็นไรครับ
จากรูปดูเหมือนจะโปร่งแสงนะ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Doz

• Newbie
  • *

วิ่งบนท้องถนนสาธารณะ และก็ถ่ายเองด้วย ไม่ผิดแน่ๆครับ (ถ้าไม่ได้เอามาจากที่อื่นนะครับ) แถมมีลายน้ำด้วย"S-RA" ผมก็ว่าไม่ผิดอิอิอิ

คือผมก็เพิ่งเคยโพสครั้งแรกก็กลัวว่าครั้งแรกก็เป็นประเด็นซะแล้ว ผิดถูกไงขออภัย

แต่ถ่ายเองจริงๆครับ สถานที่คือวิ่งจาก ถนนนราธิวาส ไปแยกสาทร แล้ว ยูเทรินกลับไป

ส่วน S-RA เป็น Display Name ใน Line ของผมครับ

ส่วนรถตำรวจผมเข้าใจว่านำมา เพราะพี่เค้ามีโอกาสแซงได้ไม่แซงนำรถคันนี้ตลอด

ออฟไลน์ keangac

• Full Member

คือผมก็เพิ่งเคยโพสครั้งแรกก็กลัวว่าครั้งแรกก็เป็นประเด็นซะแล้ว ผิดถูกไงขออภัย

แต่ถ่ายเองจริงๆครับ สถานที่คือวิ่งจาก ถนนนราธิวาส ไปแยกสาทร แล้ว ยูเทรินกลับไป

ส่วน S-RA เป็น Display Name ใน Line ของผมครับ

ส่วนรถตำรวจผมเข้าใจว่านำมา เพราะพี่เค้ามีโอกาสแซงได้ไม่แซงนำรถคันนี้ตลอด
  อยู่บอร์ดนี้ต้องทำใจครับ  คนขี้ระแวงเล่นบอร์ดนี้เยอะครับ อะไรนิดอะไรหน่อยก็มาหาว่าโฆษณา ต้องทำใจครับ แล้วจะชินเอง 

ออฟไลน์ lufy

ปิดซะไม่รู้เลย แหม พี่โตก้อ

ออฟไลน์ B@S!C

• สมาชิกใหม่ครับ
ดูใหญ่จริงๆ อยากเจอตัวจริงบ้าง เริ่มลังเลแล้วสิ   :-[

ออฟไลน์ domo24

ยาริสผมไม่สนเท่าไหร่ ผมสนคันที่พี่ตำรวจเขาขี่ด้านหน้า มันคือรุ่นอะไรกันนะ 555
BMW 318i e36 94'
Benz C220 Elegance 94'
Toyota AE100 96'
Toyota Prado lc90 00'
Toyota VX100 06'
Toyota Altis 10'
Chevrolet Cruze 12'
Chevrolet Captiva 13'
Toyata Yaris 15'

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
รถไม่สน แต่สนที่ จขกท ใช้ Xperia ด้วยย (มีเพื่อนใช้ละ )
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Envil

เห็นมีคนแชร์ภาพตัวจริงกันในเฟสบุ๊คอยู่นะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2013, 22:06:09 โดย Envil »

ออฟไลน์ Nlight

• พิมพ์ผิดประจำ
รถไม่สน แต่สนที่ จขกท ใช้ Xperia ด้วยย (มีเพื่อนใช้ละ )
ผมกำลังจะชมว่ามือถือสวยพอดี ;D

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
มีเพื่อนแล้ว!!! Xperia

ออฟไลน์ เหวิน can do

• Jr. Member
  • **
รึโฆษณามือถือ!!!!
Just a way I am.

ออฟไลน์ Doz

• Newbie
  • *
อั๊ยหย่ะ!

มีเพื่อนร่วมค่าย(มือถือ)เยอะเหมือนกันนะเนี้ย

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

จุ่มน้ำโชว์เลยยยยยยยย

(กระทู้ออกทะเลกันแย้วววววว)
โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ Nikle_pk

Xperia ใช้ดีไหมครับ

ชักเบื่อๆ iphone แล้ว ทำ i5C ออกมาทำไมไม่รู้

i5s ก็พอแล้ว
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ sriracha

• alex auto shop
ไปต่อไม่ถูกครับ

ตกลงกระทู้รถ หรือ มือถือ

55

คันใหญ่ดีจังเลย รถหนวดอ่ะ
หาจอตรงรุ่น จอแอนดรอย หรือจะขับ all new civic ไม่งั้นก็ ปลั๊กปลดล็อกจอ ที่รถทุกคันควรมี

ออฟไลน์ keangac

ใช้ XPERIA เหมือนกัน 555 ถามว่าดีมั๊ย ก็ระดับนึง กล้องเทพ ใช้ X S มา ปีครึ่ง ตอนนี้เริ่มอืดละ  X Z1 ออกมาพอดี โดนแน่

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com

เชื่อแล้วครับว่า ไม่ใช่โฆษณาแฝง
ก่อนหน้านี้ เพิ่งมีกระทู้ โปรโมทเว็บคลับรถรุ่นนี้มาหนะครับ เลยต้องระแวงกันนิดนึง

ออฟไลน์ decptt

มีเพื่อนแล้วเย้...
ผมใช้ "Z" ครับ

แต่อยากได้ ปุ่มชัตเตอร์ //เก็บเงินถอย "Z1"  ;D ;D

ออฟไลน์ LaTeX

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ( ที่สมัครมาสองปีกว่า ) สมัครนานขนาดนี้เป็นผมลืมรหัสไปแล้ว ;D
เคยเห็นแต่สมัครมาใหม่ถ้าตั้งกระทู้ถามก็มักออกแนว "F30 กับ Cla อะไรดีครับ" ไม่ก็ "f30จองศูนย์ไหนดีครับ" ::)