ผู้เขียน หัวข้อ: 3-series Gran Turismo จริง ๆ แล้ว เหมาะกับใครบุคลิกแบบไหน  (อ่าน 16743 ครั้ง)

ออฟไลน์ SADAEW

• Full Member
Re: 3-series Gran Turismo จริง ๆ แล้ว เหมาะกับใครบุคลิกแบบไหน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 10, 2013, 16:50:02 »
มันเหมาะสำหรับคนที่เป็นโรค Split Personality ครับ ไม่แน่ใจว่าตัวเองคืออะไรกันแน่ รถสปอร์ต? รถยกสูง? 3GT ขับได้ไม่ดีเท่า 3 และก็แทบจะไม่มีประโยชน์อะไรเพิ่มมาจากส่วนสูงนั่นเลยครับ และในสายตาของผมนะครับ อันนี้เป็นแค่ความเห็นของผม ผมมองว่ามันหน้าตา... ไม่สวยเลย ผมอยากจะบอกว่าน่าเกลียด แต่ผมก็รู้ว่ามีคนที่ชอบรถแบบนี้อยู่ครับ แต่มันก็แค่ความเห็นของผมนะ

อยากได้ 4 Series แต่ไม่อยากได้รถสองประตู? ผมมีทางเลือกให้คุณครับ ... 4 Series Gran Coupe

http://www.autoblog.com/2013/09/04/bmw-4-series-gran-coupe-spy-shots/

คุณคงไม่ได้สูงมากจนส่วนต่างพื้นที่เหนือศีรษะไม่ถึง 8เซ็นติเมตร มีผลจนทำให้ต้องซื้อรถที่แย่กว่านะครับ?

ขอบคุณที่มาแบ่งปันกันนะครับทุก ๆ ท่าน
แต่ท่านนี้จุดประกายคำตอบสำหรับผมเลย 4 series Gran coupe
นั่งดูทั้งวันเลยครับเมื่อวาน ถ้าราคามันไม่หนีจาก 4 coupe ธรรมดา มากจนเกินรับไหว
คงเก็บตังค์รอ 2015 เราคงจะได้เจอกันครับ 4 series Gran coupe
เพราะตอบสนองความสปอร์ตและที่สำคัญเวลาจะนั่ง 4-5 คนที่บ้านผมและแฟนตัวไม่สูงกันมาก
นั่งทริป 2-3 ชั่วโมงปีละไม่กี่ครั้งคงไม่บ่นแน่นอน

ขอบคุณครับ