ผู้เขียน หัวข้อ: abcd  (อ่าน 15501 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
ยังดีนะ แต่ผมเจอพวงมาลัยแบบนี้แล้วส่ายหน้าเลย เสร่อมาก

ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Anvers30

พวงมาลัยนิสสันยังโอเค แต่พี่โต (ไม่นับเลกซัส) นี่ไม่ไหวจริงๆ พยายามดูให้สวยแล้วนะ ขอยอมแพ้ล่ะเจ้านี้  :-\

เมอซิเดส-เบนซ์ ก็อีกหนึ่ง พวงมาลัยทรงโบราณเกือบทุกรุ่น มาพักหลังๆที่เริ่มออกแบบวัยรุ่นโฉบเฉี่ยวมากขึ้น

แต่ไม่ถูกจริตผมแหะ ผมชอบของบีเอ็มกับเอาดี้มากกว่าเยอะ

ออฟไลน์ Yeahyeahs

• Sr. Member
เหตุผลข้อหนึ่ง (ใหญ่ๆ) ที่ทำให้ผมได้ Civic มาขับแทน Sylphy ก็พวงมาลัยเนี่ยแหละครับ

ออฟไลน์ tjsajja

• Jr. Member
  • **
ได้รับแรงบันดาลใจจากกางเกงลิง

555

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ก็จริงแฮะโดยเฉพาะรุ่นล่างๆ

แต่รุ่นพี่อย่าง Teana J31 J32 ผมชอบนะ ส่วนSylphy ก็โอเค ใช้ได้ ไม่ได้ขี้เหร่

แต่ถ้าภาพรวมๆชอบของเบ้นรุ่นใหม่ๆครับ(ยกเว้น W222)  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Sammy_

ดูจากรูปอย่างเดียวมันก็เป็นเพียงแค่รูปลักษอะครับ ถ้าไปจับของจริง แล้วความคิดจะเปลี่ยนไปตามที่เราได้สัมผัส อีกอย่างเวลาเราขับกันจริงๆ ไม่ไม่ได้มองมันตลอดเวลาแน่ๆ ทั้งนี้มุมที่เรามองของจริง กับรูปภาพมันก็ต่างกันแล้วครับ

ออฟไลน์ madboy

เรื่องสวยไม่สวยนี่แล้วแต่คนชอบจริงๆครับ

แต่รถตู้นิสสันเนี่ยสิ เอาพวงมาลับมาร์ชมาใส่นี่ เงิบเลย  ;D

ออฟไลน์ joeyote

ผมว่า ไม่มีอะไรจะเฮียกกกกกกกก ไปกว่า พวงมาลัย
โตโยต้ารุ่นนี้อีกแล้ววว!!!!!
PAST: 2009 HONDA CITY SV
          2007 MINI ONE
          2007 PEUGEOT 207
          2013 HONDA ACCORD 2.0EL G9
          2016 MAZDA 2 Skyactiv XD High Plus L
NOW:  2012 ISUZU D-MAX Hilander 4DR Z/P
          2017 Subaru XV 2.0i-P

ออฟไลน์ nithiyod

ของเทียน่าก็สวยดีนะ จับถนัดมือดีด้วย

ออฟไลน์ น้องน้ำหวาน

• Full Member
  • ไม่ไหวจะพูด
เอามาประชันเลยค่ะ

มาดีตอบดี มาเกรียน แม่จะเอาให้เนียนกว่าถอนขน

ช่วงนี้ หวานเบื่อ ข้าวโพดอบ....... กินแล้วคิดฟันค่ะ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
พวงมาลัยนิสสันที่ผมคิดว่าสวยก็ Cima F50 กับ Teana J31 เนี่ยแหละครับ  ;)

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เอาพวงมาลัยวงนี้ไปละกันครับ เงิบบบบบบ สวยที่สุดแล้ว

เวลาที่ทุกคนนึกถึงพวงมาลัยรถว่า สวย หรือไม่สวย แต่ทำไมไม่เคยดูว่า มันใช้งานดี หรือไม่ดีด้วยหล่ะ ???

เวลาใช้งานพวงมาลัย เราใช้มอง หรือใช้จับ ? และจับได้ถนัดหรือไม่ถนัด กริบดีหรือไม่ดี ทำไมไม่พูดถึงกันบ้าง ???
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Freekick042

เอาพวงมาลัยวงนี้ไปละกันครับ เงิบบบบบบ สวยที่สุดแล้ว

เวลาที่ทุกคนนึกถึงพวงมาลัยรถว่า สวย หรือไม่สวย แต่ทำไมไม่เคยดูว่า มันใช้งานดี หรือไม่ดีด้วยหล่ะ ???

เวลาใช้งานพวงมาลัย เราใช้มอง หรือใช้จับ ? และจับได้ถนัดหรือไม่ถนัด กริบดีหรือไม่ดี ทำไมไม่พูดถึงกันบ้าง ???
ยังไงมันก็เป็นส่วนที่ผ่านตาครับ ถ้าจะบอกว่าไม่ได้มองงั้นบอดี้รถก็ไม่ต้องออกแบบกันสิครับเป็นเหล็กเหลี่ยมๆวิ่งกันให้หมดเพราะอยู่ในห้องโดยสารมองไม่เห็นข้างนอก

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
ผมเคยไม่ชอบมันเลยแม้แต่นิดเีดียว

แต่ได้ใช้แล้ว ติดใจเพราะมันจับถนัดจริง