ผู้เขียน หัวข้อ: . . . ขอระบาย/เมื่อวานนี้โดนมอเตอร์ไซค์ชนท้ายรถแล้วหนีไปอีกแล้ว . . .  (อ่าน 12578 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Newbie
  • *
เมื่อวานวันที่ 9/11/2013 ขับติดไฟแดงอยู่ระหว่างหน้าสนามกีฬา-แยกเจริญผล
รถติดแบบไม่ได้ขยับไปไหน รถก็จอดช่องพอดี
เวลา 18:41.09 (ในคลิปนาทีที่2.00) ผมสะดุ้งเพราะว่ามีเสียง"ตึ๊ง"ที่หลังรถ
หันกลับไปเป็นมอเตอร์ไซค์ จะพยายามมุดหลังรถผมแต่ไม่พ้น
ผมพยายามบีบแตรเพื่อให้มอเตอร์ไซค์หยุด แต่มันไม่หยุด มุดหนีไปทางซ้าย

อารมณ์เสียมาก ทำไรไม่ถูก!!

รูปตอนลงไปดูที่ท้ายรถ

คลิป
เวลา 18:41.09 (ในคลิปนาทีที่2.00) รถมอเตอร์ไซค์ทางซ้ายคันนั้นเป็นคันที่ชนแล้วหนีครับ
ผมบีบแตรใหญ่เลย เสียดายมากที่กล้องมองกลางคืนไม่ชัด ไม่งั้นเห็นทะเบียนแน่

รถของผมมันน่าชนขนาดนั้นเลยเหรอ เพื่อนบอกว่าเนื้อหอมนะเนี่ย T_T 
รูปรถผม

ออฟไลน์ kukonba

• Sr. Member
  • เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
เจอแบบนี้เซ็งครับมอเตอร์ไซน์พวกนี้มันเอาแฮนมาขูดแล้วไป :P

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
มองทะเบียนแล้วตะโกนเลขให้กล้องฟังเลยครับ แว้นไทยได้แต่แทรกสร้างความเสียหายให้คนอื่นอย่างงี้แหละ