ผู้เขียน หัวข้อ: อันนี้ กระทู้คุณJ!MMY อ่ะครับ โดนเหมือนกัน งงเหมือนกันครับ  (อ่าน 34786 ครั้ง)

ออฟไลน์ decptt

• Hero Member
อันนี้ก็เป็นครับ งงเหมือนกันครับ ว่าเป็นที่ Chrome ผม หรือว่า เป็นที่ โค้ด ครับ

// ขออนุญาต ลบกระทู้ BMW 3GT และ Juke สนามประเทศ นะครับ //

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ช่วงนี้ web อืดมากๆๆๆๆๆ ครับ

คงมีเยอะมากแน่ๆ ครับ ไวรัส หรืออะไรแล้วแต่ครับ

ขอให้แก้ให้ได้นะครับ :D

ขอบคุณครับ

คงมีเยอะมากแน่ๆ ครับ ไวรัส หรืออะไรแล้วแต่ครับ

ขอบคุณครับ

อืดช่วงแรกๆ ครับ มันจะเป็นตอนที่โหลด เกี่ยวกับเรื่องโฆษณา แต่พอ เก็บCache ได้หมดแล้วก็เร็วขึ้นครับ แต่เรื่องนี้ น่าจะเป็นที่โค้ดครับ ไม่น่าใช่ไวรัส เพราะของผมไม่มีเตือนครับ

ลองโหลดมาทิ้งไว้นานกว่า 10 นาที แล้วลองคลิ๊กเปิดดูครับ เร็วขึ้นเยอะ
แต่ระวังเรื่อง Flash เพราะ มันกินเมมโมรี่ ควรจะล้างทิ้งประมาณ 2-3ชั่วโมงนะครับ ล้างโดยปิดโปรแกรมเบราเซอร์ ครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป

ขอบคุณครับ

อืดช่วงแรกๆ ครับ มันจะเป็นตอนที่โหลด เกี่ยวกับเรื่องโฆษณา แต่พอ เก็บCache ได้หมดแล้วก็เร็วขึ้นครับ แต่เรื่องนี้ น่าจะเป็นที่โค้ดครับ ไม่น่าใช่ไวรัส เพราะของผมไม่มีเตือนครับ

ลองโหลดมาทิ้งไว้นานกว่า 10 นาที แล้วลองคลิ๊กเปิดดูครับ เร็วขึ้นเยอะ
แต่ระวังเรื่อง Flash เพราะ มันกินเมมโมรี่ ควรจะล้างทิ้งประมาณ 2-3ชั่วโมงนะครับ ล้างโดยปิดโปรแกรมเบราเซอร์ ครับ
ผมใช้เครื่องบริษัท เปน IE ครับ มันอืดมากๆ แต่ตอน Crome ไม่เปน มีวิธีแก้ไหมนะครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ตอนนี้คาดว่าเป็นที่รูป avatar ของคุณ tap mzr ครับ
ลองดู property ของ avartar แล้วมีการยิงไป retrieveรูปมาจาก rcw.ms
ตอนนี้ถ้าลองคีย์ชื่อเว็บนี้ใน google+Chrome จะมีคำเตือนอยู่ล่างชื่อเว็บ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ขอบคุณครับ

ผมใช้เครื่องบริษัท เปน IE ครับ มันอืดมากๆ แต่ตอน Crome ไม่เปน มีวิธีแก้ไหมนะครับ
แอบลง Chrome  ครับ อิอิอิ

ที่บริษัทผม ห้ามใช้ IE เพราะกลัวไวรัสคับ 555+

อาจจะเป็น แบบที่ท่านสมาชิกอื่นพูดนะครับ รูปAvatar ก็ได้นะครับ  :D