ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ เย็นวันนี้ เรายังนั่งเล่นกันอยู่ที่ Toys Coffee เหมือนเดิมนะครับ /*-*/  (อ่าน 4244 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ตอนนี้ มานั่งเล่นอยู่ที่ ร้านกาแฟ Toys Coffee ที่ซอยพหลโยธิน 6 ฝั่งตรงข้ามซอยอารีย์ ที่ถนนพหลโยธิน
เลยสนามเป้า และอนุเสาวรีย์ชัยฯ มานิดเดียว

และคิดว่าจะนั่งอยู่ที่นี่ถึง 5 ทุ่ม ร้านปิด แน่นอน

ถ้าว่าง มานั่งพบปะพูดคุยกันได้เหมือนเดิมนะครับ

อยากฟังความเห็น เรื่องการปรับปรุงหน้าตาของเว็บ และฟังก์ชันที่ควรแก้ไขของเว็บด้วยหนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อัพเดทนิดนึง ครับ

บรรยากาศร้าน

เพิ่งลงในเว็บ แมเนเจอร์มาหมาดๆ มีน้องในทีมเราไปเจอมา

http://manager.co.th/SMEs/ViewNews.aspx?NewsID=9520000145569

ออฟไลน์ Tonaka

อยากไปอ่ะพี่

แต่วันนี้ไม่ว่างอีกแล้ว......  เป็นอะไรกะเย็นวันศุกร์ก็ไม่รู้!!?
阿蘇山

ออฟไลน์ LimitedEdition

วันนี้ไม่ว่างแวะเข้าไปนะคร้าบ

ออฟไลน์ shyboy

• The coup
  • Sr. Member
เดี่ยแวะเข้าไป

เอาของไปเซ่นเจ้าของร้าน เอิ้กกก

ออฟไลน์ Monstruo

พอดีเลย เดี๋ยวเปลี่ยนบรรยากาศไปนั่งทำงานที่ร้านดีกว่า

ออฟไลน์ gateaux

อยากไปเหมือนกันครับ นี่ยังนั่งเคลียร์งานอยู่เลย หยุดยาวอีกแล่ะ

ออฟไลน์ Ruksadindan

เข้าบ้านแล้วอ่ะครับ แหะๆ

ออฟไลน์ VehiclepOo

• Newbie
  • *
จริง ๆ ก็อยากไปนั่งเล่นอยู่เหมือนกัน
แต่สงสัยวันนี้คงต้องพักผ่อนแล้วล่ะครับ
พอดีว่า(เกือบ)ไม่ได้นอนมา 2 คืนแล้ว เหอะ ๆ

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
อ้าว อยู่ที่ร้านเหรอครับ ฝากสั่งมอคค่าปั่นให้แก้วนึงครับ และให้พี่จ่ายไปก่อน เหอๆๆ

ปล.มารับรองว่าร้านบรรยากาศใช้ได้กาแฟก็โอเคมากๆๆแล้วยิ่งได้ดื่มไปคุยไปกับกับท่าน jimmy แล้วนั้นมันออกรสยิ่งนัก
เสียอย่างเดียวไกลบ้าน....

แล้ววันนี้มีรถอะไรมาให้ลองเปล่าครับ ;D
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
หมดแรงคับ รอสอบเสร็จก่อนแล้วอาจจะได้เจอกัน

ปล อีก 2 อาทิตย์เอง
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com