ผู้เขียน หัวข้อ: Eco Yaris 2013 ยังไม่เปิดตัวเลยทำไมมีคู่มือออกมาแล้วล่ะครับ  (อ่าน 7779 ครั้ง)

ออฟไลน์ boydis

• Newbie
  • *

คู่มือ Yaris 2013 ออกมาแล้วแต่รถยังไม่เปิดตัวเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2013, 12:50:19 โดย Commander Cheng »

ออฟไลน์ Eddy5659

• Hero Member
นับถอยหลัง 10 9 8 7 6 5 .....
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

• Newbie
  • *
ครับรออยู่เหมือนกันครับอยากเห็นว่าภายในโฉมจริงๆเป็นยังไงหาข้อมูลมาตลอดเลยครับ

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
งานเข้าอีกแน่

ออฟไลน์ Lertvarit

คิดเหมือนกันไหม B1  ;D
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ Eddy5659

ครับรออยู่เหมือนกันครับอยากเห็นว่าภายในโฉมจริงๆเป็นยังไงหาข้อมูลมาตลอดเลยครับ

ผมหมายถึงประเด็นอื่นนะครับ เรื่องรายละเอียดมี สมช ท่านอื่นๆ ทะยอยโพสไปแล้วก่อนหน้านี้ครับ

แต่ก็ขอบคุณสำหรับการแชร์นะครับ  :P
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

• Newbie
  • *

ผมหมายถึงประเด็นอื่นนะครับ เรื่องรายละเอียดมี สมช ท่านอื่นๆ ทะยอยโพสไปแล้วก่อนหน้านี้ครับ

แต่ก็ขอบคุณสำหรับการแชร์นะครับ  :P
ไม่ค่อยเข้าใจประเด็น หมายความว่าไงอะครับ - -''

ออฟไลน์ MUK

น่าจะขายดีครับ
ขอให้เบาะหลังนั่งได้ สามคนสบายๆ นะครับ
 :)

• Newbie
  • *
น่าจะขายดีครับ
ขอให้เบาะหลังนั่งได้ สามคนสบายๆ นะครับ
 :)
เห็นอ่านเขาบอกว่าคัสซีเท่ากับ vios เลยครับไม่รู้จริงเท็จยังไงต้องรอเปิดตัวดูอะครับถ้าเท่ากันถือว่าใหญ่เลย

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
นี่เราอยู่ แหลมคานาเวอรอล รัฐฟลอริดารึเปล่า มีนับถอยหลังด้วย 555+

ปล. เขาเรียก "คู่มือการขาย" ครับ ไม่ใช่คู่มือการใช้งาน

• Newbie
  • *
นี่เราอยู่ แหลมคานาเวอรอล รัฐฟลอริดารึเปล่า มีนับถอยหลังด้วย 555+

ปล. เขาเรียก "คู่มือการขาย" ครับ ไม่ใช่คู่มือการใช้งาน
- -'' สงสัยใช้ภาษาผิดหรือเข้าใจผิด

ออฟไลน์ Prachsaphol_yjd

ยัง...ยังไม่รู้ตัวอีก :P
เฮ้อ...

GreenG

• บุคคลทั่วไป
คืออย่างนี้ครับ ที่นี่เขาเคยทำ case เอาคู่มือมาลง แต่ทาง web กลัวมีปัญหาเลยเอาออกไปก่อน

หรือถ้าสมาชิกเพิ่งสมัครใหม่ และมี link อาจมองว่าเป็นการโฆษณา website ได้ครับ

ออฟไลน์ shando

คือที่ทำอยู่มันเหมือนเป็นการสมัครเข้ามาโปรโมทเวบน่ะครับ

ออฟไลน์ KIM NNC

• Full Member
คือที่ทำอยู่มันเหมือนเป็นการสมัครเข้ามาโปรโมทเวบน่ะครับ
ผมคนนึงอ่ะที่ไม่เปิดลิ้งดูหรอก ไม่สนับสนุนการกระทำแบบนี้เลยจริงๆ

ออฟไลน์ mamaman

สงสัย MY14

ออฟไลน์ anuchitn2

• Jr. Member
  • **
ไม่มี MT จริงๆ ด้วย  >:( >:( >:(

ออฟไลน์ kapaopae

• **
เขานับเวลาถอยหลัง ระเบิดมันจะลงอ่ะครับ

ออฟไลน์ tap-mzr

.... เปิดตัววันไหนนะครับ ...

คน ... รัก ... รถ ..   .. รถ ... รัก ... เจ้าของ

ออฟไลน์ poona

• ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เท่าที่จะทำได้
    • บาร์โค้ดสโตร์
กำลังหาพิกัด (ระเบิดกำลังจะลง)
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เท่าที่จะทำได้    https://www.facebook.com/barcoderetailstores

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

เนื่องจากเอกสารชุดนั้นถือเป็นเอกสารภายใน ผมไม่สามารถรู้ได้ว่ามันเป็นเอกสารที่ถูกถ่ายภาพมา
โดยใคร และได้รับอนุญาตหรือไม่ เมื่อไม่นานมานี้ก็มีกระทู้ที่เอาภาพดังกล่าวมาโพสท์
ซึ่งเป็นคู่มือการขายของพนักงาน Toyota ..คืออยากจะบอกว่าในนี้เซลส์โตโยต้าเล่นกันอยู่
เขายังไม่กล้าเนียนเอามาลงกันเลยครับ

แต่เจ้าของกระทู้ตั้งกระทู้ไว้ในลักษณะคำถาม (ในหัวข้อ) ดังนั้นผมลบแค่ลิงค์แล้วกันนะครับ
ส่วนเรื่องว่าทำไมคู่มือ(การขาย)มันออกมาได้ทั้งที่ยังไม่เปิดตัว ก็แล้วแต่ท่านทั้งหลายจะแสดงความเห็น

ขอบคุณเต้ GreenG ที่อธิบายสมาชิกใหม่ได้อย่างถี่ถ้วนครับ

ด้วยความเคารพ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
รอ ร๊อ รอ

ออฟไลน์ Nikle_pk

บ้าย บาย
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ ffhead

• **
.... เปิดตัววันไหนนะครับ ...

22 ตุลานี้คับ เห็นทางศูนย์แจ้งมาเพราะผมเป็นลูกค้าเก่า

ออฟไลน์ nodano

คู่มือน่าจะเพราะต้องอบรมเซลล์ก่อนเปิดตัวรถมั้งค่ะ