ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อวานเห็นข่าวโรนัลโด้ถอย LaFerrari มีใครทราบบ้างว่าเมืองไทยได้โึควต้ากี่คัน และใครได้ไปครั  (อ่าน 8455 ครั้ง)

ออฟไลน์ woraseth23

• Newbie
  • *
เมื่อวานเห็นข่าวโรนัลโด้ถอย LaFerrari
มีใครทราบบ้างว่าเมืองไทยได้โึควต้ากี่คัน และใครได้ไปครับ

ออฟไลน์ mamaman

• Hero Member

ออฟไลน์ SUN-PS

• Sr. Member
อ้าว นึกว่าโรนัลโด้ใช้vigo champซะอีก
ไปเสียตังค์จ้างมันแพงๆมาหลอกคนไทยกันเอง ปั๊ดโธ่เอ๋ยโตโยต้า

ออฟไลน์ littlebit

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Buffy

รายได้ต่อปี 714 ล้าน!!

อย่าบอกน่ะว่าหลังหักภาษีแล้วด้วย!!!

ยังไม่รวมค่าโฆษณาใช่ไหม!!!

ออฟไลน์ veronic

• Sr. Member
ได้ข่าวว่าเค้าผลิตจำกัด แล้วก็มีจองหมดแล้วนิครับ
ส่วนตัวชอบ f12 มากกว่า ดูคลาสสิกกว่า ferrari ให้โควต้าล็อกแรกมา3คัน
คนไทยจองไปแล้ว 10 คันขี้น งงกันเลยทีเดียว

อย่าบอกน่ะว่าหลังหักภาษีแล้วด้วย!!!

ยังไม่หักภาษีครับ ยังไม่รวมค่าโฆษณา ค่ายิงประตู้เข้า ค่าลงสนาม และอื่นๆอีกมากมาย

ออฟไลน์ 3662

• Jr. Member
  • **
เมืองไทยเท่าที่ผมทราบ ตกลงได้มาแค่ 1 คันครับ คนที่ได้โควต้าคือประธานชมรม ferrari ประเทศไทย (แน่นอนมีคนจองไปเพียบ แต่ได้มาแค่คันเดียว)

แว่วๆว่ารถจะมาถึง กทม ปีหน้าครับ

• Newbie
  • *
LaFerrari จำนวนจำกัด 499 คันครับ

เมื่อก่อนผมเคยทราบมาว่าตอน Enzo ออกใหม่ๆ เมืองไทยก็ได้มา 1 คัน
แต่ไม่ทราบว่าปัจจุบันมีมากกว่า 1 คันรึยัง
มีใครทราบไหมครับ

ออฟไลน์ raygun

ได้ข่าวว่าเค้าผลิตจำกัด แล้วก็มีจองหมดแล้วนิครับ
ส่วนตัวชอบ f12 มากกว่า ดูคลาสสิกกว่า ferrari ให้โควต้าล็อกแรกมา3คัน
คนไทยจองไปแล้ว 10 คันขี้น งงกันเลยทีเดียว

ยังไม่หักภาษีครับ ยังไม่รวมค่าโฆษณา ค่ายิงประตู้เข้า ค่าลงสนาม และอื่นๆอีกมากมาย

สัญญาใหม่ฉบับนี้ เป็นรายได้หลังหักภาษีแล้วครับ  ;)

• Newbie
  • *

สัญญาใหม่ฉบับนี้ เป็นรายได้หลังหักภาษีแล้วครับ  ;)

โรนัลโด้บอก  " จิ๊บๆ "

ออฟไลน์ Fly to dream

โควต้าไม่มี มีแต่ว่าใครที่ซื้อเฟอรรารี่ไว้ในครอบครอง 4 คันถึงจะซื้อได้ หรือครอบครอง Enzo อยู่  ในไทยเข้ามาปีหน้าครับ 1-2 คัน 

ปล.มีคนไทยคนนึงที่จะซื้อแน่ๆแต่เก็บไว้ที่เยอรมัน คนนึงละเท่าที่ทราบมา
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***