ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ รถเก๋ง2ประตู มาแต่งเล่นๆ งบไม่เกิน 5 แสนหน่อย  (อ่าน 9543 ครั้ง)

ออฟไลน์ soklong

• Full Member
ช่วยแนะนำ รถเก๋ง2ประตู มาแต่งเล่นๆ งบไม่เกิน 5 แสนหน่อย ตอนนี้ดู honda prelude อยู่ น่าเล่นไหมอะครับ

ออฟไลน์ dht_tubes

• Hero Member
ถ้า E36  เจ้านกแก้ว 2 ประตู อยู่ในงบ ผมว่า มันก็น่าเล่นไม่น้อยนะครับ

ออฟไลน์ holahola66

ผมไป E36 compact แบบไม่ลังเล. ถ้าจะเล่นHonda เอา Civic Coupe ดีกว่านะผมว่า
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ K.pawat

• Newbie
  • *
200sx Dc2 Civic Coupe ส่วนตัวชอบ 200sx หน้าs15ครับ  ;D ;D

ออฟไลน์ NoName__???

Im 2ประตู

ออฟไลน์ kiwiwi

Opel Calibra แล้วface off ให้เป็น Aston DB

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
Opel Calibra แล้วface off ให้เป็น Aston DB
คิดเหมือนผมเลยอ่ะ  ;D

ออฟไลน์ kiwiwi

คิดเหมือนผมเลยอ่ะ  ;D

เคยไปเห็นคันจริงที่เขาทำเสร็จแล้ว น้ำลายหก ตาลุกเป็นประกาย
คิดในใจ ถ้ามีซักห้าแสนแบบเหลือๆนะ จัดเต็ม

แต่อย่าไปดูตอนทำรถนะ น้ำตาจะไหล สงสารรถมาก
อีกอย่าง ถ้าเอามาคงขับได้แค่เน้นสวย เวลาเจอพวกซุปเปอร์คาร์ของแท้ คงไปกดแข่งอะไรไม่ได้มาก

ตัวรถ100000++ ค่าทำประมาณ 200000
ทำข้างในใหม่ เครื่องใหม่ ช่วงล่างใหม่ อีกราวๆ 100000 น่าจะอยู่

ปล. รู้สึกว่าคันแรกที่ทำเสร็จส่งไปเมืองนอก แว่วๆว่าจะเป็น ej20 แบบจัดหนักมั๊งครับ

ออฟไลน์ indysubaru

• Jr. Member
  • **
  • don't worry be happy
Im 2ประตู
หาซื้อได้หรอครับ  ;D

งบขนาดนี้ e30 ไฟท้ายเล็กโลด แต่งงามๆ ขายต่อมีราคาครับ หาของแต่งเหนื่อยแต่สนุกครับ

ออฟไลน์ Monn

งบขนาดนี้ น่าลองหา E30 หรือ E36 ดีๆ มาจัดใหม่เป็น M3 อาจจะไม่ต้อง part แท้ทั้งหมด ยังพอจัดได้

ทำดีๆ สวยกว่ารถสมัยใหม่อีกนะ ขับก็ดีนะครับ ไฟฟ้ายังน้อย รถแบบ แมคแคนิค อิอิ
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ HME

• Sr. Member
MR2
MX5 (NA) พอได้มั้ยครับ?

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

PengZZ

• บุคคลทั่วไป
200 SX ไม่ก็ RX7 รถในตำนาน

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ถ้าปีใหม่ๆหน่อยก็ Civic coupe' มั้ยครับ ยังดูสวย ทันสมัยอยู่
แต่งต่อก็ง่าย ของเพียบครับ

ออฟไลน์ MystogaN

E24 ครับ แต่งแบบเดิมๆ แนวมากๆ :D

np72

im2 ประตูงบไม่ถึงแน่ๆ

E36 coupe ถึงแบบฉิวเฉียด คงได้แบบเดิมๆ ไหนต้องมีค่าที่ต้องซ่อมบำรุงอีก

E30 coupe ถ้าชอบ classic

200sx ราคานี้คงได้เน่าๆ

DC2 ราคานี้คงยากอีกเช่นกัน

คงต้องเป็น civic 2 ประตู น่าเล่นอยู่เหมือนกัน

มีตังไว้ทำต่ออีกพอควรด้วย  :)

Valentine

w126 sec ครับ...สวยตลอดกาล  ;D

ออฟไลน์ Blackforlife

• Sr. Member
  • FAST IS GOOD
Civic 3 door EG จับลง k20a ผมว่าเงินยังเหลือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2013, 08:19:28 โดย Blackforlife »
N/A  

GreenG

ถ้าปีใหม่ๆหน่อยก็ Civic coupe' มั้ยครับ ยังดูสวย ทันสมัยอยู่
แต่งต่อก็ง่าย ของเพียบครับ
เห็นด้วยครับ คันนี้ :D

power2002

ซีวิคคูเป้อีกเสียงครับ  เหลือตังค์แต่งเพียบ ;)