ผู้เขียน หัวข้อ: eco car ติดไฟแนนซ์ ต่อประกันยังไงครับ เปลี่ยนบริษัทได้มั๊ย  (อ่าน 2588 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cool

• Jr. Member
  • **
eco car ติดไฟแนนซ์ ต่อประกันยังไงครับ เปลี่ยนบริษัทได้มั๊ยครับ  ของเดิม swift ใช้ไฟแนนซ์ กสิกร เป็นของ วิริยะ   จะครบปีแล้ว  ต่อประกันยังไงครับ   ถ้าอยากจะเปลี่ยนเป็นบริษัทอื่นได้รึป่าวครับ เช่นเป็น ทิพย   ต้องแจ้งไฟแนนซ์ ยังไง มั๊ยครับ   
ขอบคุณมากๆ ครับ

ออฟไลน์ ball.design

• Full Member
??? ปกติอยากจะเปลี่ยนก็เปลี่ยนได้บริษัทอะก็ได้ไม่เห็นเกี่ยวกับไฟแนนซ์
dbx

ออฟไลน์ Bboomboom

??? ปกติอยากจะเปลี่ยนก็เปลี่ยนได้บริษัทอะก็ได้ไม่เห็นเกี่ยวกับไฟแนนซ์

เปลี่ยนตามสบายครับ

ออฟไลน์ Siamtech

เปลีย่นได้ครับ แค่ถ่ายสำเนากรรมธรรม เก่าไปให่ตัวแทนเจ้าใหม่ครับ