ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำแม็กก้านดำ ขอบขาวทีครับ  (อ่าน 2679 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mortred

• Sr. Member
แนะนำแม็กก้านดำ ขอบขาวทีครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 21:47:17 »
ดูพวก lenso yachiyoda enkei แล้วไม่เห็นมี

มีของยี่ห้อไหนบ้างครับ แม็กก้านดำ ขอบขาวอยากได้

ไม่อยากซื้อมาแล้วทำสีอีก อยากได้แล้วใส่วิ่งได้เลย

ออฟไลน์ yoyomadz

• Jr. Member
  • **
Re: แนะนำแม็กก้านดำ ขอบขาวทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 09:35:57 »
เคยเห็นมี Pajero Sport แถวที่ทำงานใส่อยู่ ทรงคล้ายๆพวกล้อขอบสแตนเลสลึกๆ แต่ขอบเป็นสีขาวแทน ยี่ห้อ P&P Naya ไม่แน่ใจว่ารุ่นไหนนะครับ

ออฟไลน์ Mortred

• Sr. Member
Re: แนะนำแม็กก้านดำ ขอบขาวทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 10:46:25 »
เคยเห็นมี Pajero Sport แถวที่ทำงานใส่อยู่ ทรงคล้ายๆพวกล้อขอบสแตนเลสลึกๆ แต่ขอบเป็นสีขาวแทน ยี่ห้อ P&P Naya ไม่แน่ใจว่ารุ่นไหนนะครับ

ขอบคุณครับ เดียวลองไปหาดู

หายากจริงขอบขาว