ผู้เขียน หัวข้อ: สเกิร์ตของแท้จากศูนย์เวลาเคลมประกันจะได้ของแท้เปล่าครับ  (อ่าน 3250 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mortred

• Sr. Member
สมมุติเอาไปชนฟุตบาตแตก

แล้วเวลาเคลมประกัน  นี่ประกันจะเปลี่ยนเป็นของแท้ให้  หรือประกันจะเคลมเอาของเทียบเคียงมาติดให้เราหรอครับ

แล้วสเกิร์ตของแท้จากศูนย์ มันถือว่าดีไหมกับเงินที่แพงว่าของเทียบเคียงถึง 3 เท่า

เช่น สเกิร์ตของ modulo แท้ ถ้าจำไม่ผิดประมาณ 30,000 บาท

ออฟไลน์ jani

• Full Member
ประกันศูนย์ได้ ของแท้
ประกันอู่ น่าจะเทียบ แต่ผมว่าคุยกันได้

ออฟไลน์ Freekick042

• Sr. Member
ถ้าศูนย์นั้นชัวร์ว่าเบิกของแท้มาแถมเราก็ได้แท้ครับ

แต่บางศูนย์แถมของไม่แท้ ไม่บอกถ้าไม่ได้ถามด้วย ก็คงได้ตามนั้น

ออฟไลน์ ^Yimm@^

• Hero Member
แท้ไม่แท้ต้องคุยและอยู่ที่บริษัทประกัน mz3คนรู้จักชนด้านหน้า อู่เล่นเอาของเทียบมาให้เจอทางคนรู้จักว่าเลย
ก็เปลี่ยนได้แท้นะ

ออฟไลน์ oak7070

• Full Member
ของแถมไม่มีแท้ครับ  ยกเว้นตัวที่ติดมาจากโรงงานถึงจะแท้ถ้าเป็นแถมเขาบอกราคา  30000 แต่ติดจริงๆ 6000 ครับงาน abs เหมือนแท้ดูยากครับ