ผู้เขียน หัวข้อ: เบาะแถวสอง Chevy Spin .... สมคำร่ำลือจริงๆ !!!  (อ่าน 14962 ครั้ง)

ออฟไลน์ Apfel

• Newbie
  • *
Re: เบาะแถวสอง Chevy Spin .... สมคำร่ำลือจริงๆ !!!
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 15:08:42 »
จะไปรับ Spin พรุ่งนี้ครับ (เปลี่ยนจาก 5 ธ.ค.) ชอบหลายอย่าง ถึงแม้ราคาจะโดด
ไปดูมาหมดแล้วทั้ง Avanza Ertiga แต่ได้ลองขับแค่ Spin ก็ชอบแล้ว

หลายคนเชียร์น้องเออ ผมก็ชอบน่าครับเรื่องราคาตัวท๊อปก็ยังถูกกว่า Spin
แต่ไม่ชอบอย่างมากคือห้องเครื่องครับ ด้านในตัวรถทำอย่างดี แต่ห้องเครื่องยนต์ยังกะรถไม่มียี่ห้อ

ขอให้ทุกท่านเลือกรถให้ถูกใจครับ ของแบบนี้นานาจิตตังค์

แต่เห็นคนมาว่า "ว่าที่น้องสปินของผม" เลยขอปกป้องบ้าง เรื่องเบาะแถวสองยอมรับครับว่าไม่โอ
แต่ก็ไม่ถึงกับนั่งไม่ได้ ไปเปลี่ยน ไปปรับ หรือรอให้ GM เปลี่ยนเหมือนคุณจิมมี่ว่าไปก็น่าจะโอเคมากขึ้นครับ