ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บภาพงาน Toyota Motorsport 2013 ที่สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปีมาให้ชมครับ  (อ่าน 4935 ครั้ง)

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
มีใครได้ไปบ้างครับเนี่ย?
พอดีแฟนผมชวนไปดู (จริงๆผมก็ชอบไปนะงานแบบนี้ แต่ลืมไปละว่ามีวันไหน แฟนเป็นคนมาชวนให้ไป)
เลยได้เก็บภาพมาฝากนิดๆหน่อยๆ
ไม่ได้อยู่นานครับ เพราะไปช่วงบ่าย อากาศร้อนมากๆ

เริ่มจากแก๊ง All New Vios 2013 กันก่อนครับ

รถสีเหลืองสด กับล้อสีฟ้า ตัดสีแบบสะใจมากๆ

คันนี้ตัวขายเป็นรุ่น J พร้อมล้อและชุดแต่ง TRD
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

คันนี้น่าจะคันเดียวกับที่ Autosalon
เห็นแล้วสวยมากๆ โป่งล้อใหญ่ดี

แถมพริตตี้เบาๆ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)

GT86ครับ

อันนี้ที่บูธ Toyo Tires

ปิดท้ายด้วยการดริฟท์มันๆ ขั้นเทพจากคุณกีกี้ครับ

กลิ่นไหม้จากยาง คลุ้งไปทั่วบริเวณ สุดยอดจริงๆ ;D

คุณกีกี้ต่ออีกนิด

พี่แกดริฟท์ให้ดูหลายรอบมาก แต่ผมนั่งประจำอยู่ตรงมุมนี้พอดี เลยไม่ได้มีภาพจากมุมอื่นๆมาให้ดูเท่าไหร่

ลาไปด้วยภาพนี้ก็แล้วกัน  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2013, 22:42:33 โดย NONT4477 »

ออฟไลน์ porasit33

งานเพิ่งเลิกเมื่อสักครู่นี่เองครับ มันส์จริงๆครับ
ดีที่อยู่จนงานเลิก ฮ่าๆ

ออฟไลน์ NaNaNa

• Sr. Member
พริตตี้ Gt86 สวยครับ

ชอบๆๆ

งานเพิ่งเลิกเมื่อสักครู่นี่เองครับ มันส์จริงๆครับ
ดีที่อยู่จนงานเลิก ฮ่าๆ
น่าอิจฉาจังครับ
แฟนผมชวนไปเองแท้ๆ อยู่ได้ไม่ถึง2ชั่วโมงก็ชวนกลับละ (ทนร้อนไม่ไหว) T.T
อีกสาเหตุนึงคือจะกลับมารอดู The Voice บอกให้ดูย้อนหลังก็ไม่ยอม  >:(

พริตตี้ Gt86 สวยครับ

ชอบๆๆ
เอ๊า แถมให้ครับ (ถ่ายไม่เก่งนะ ผมไม่ค่อยถนัดถ่ายรูปพริตตี้ >.<)

จริงๆถ่ายมาพอสมควรครับ แต่ไม่กล้าลงเยอะ 55  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2013, 22:47:35 โดย NONT4477 »

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
อยากบอกว่ามันขาวมาก  ;D

GT86ครับ

86 คันนี้ขาวมากกก แต่งแบบนี้แล้วหุ่นใช้ได้เลย แถมรองเท้าดำอีก เห็นเบาะดำปนแดงแบบนี้แล้วน่าเขาไปนั่งขับมากครับ ;D

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
ผมได้ไปอยู่ครับ งานนี้สนุกมากครับ ภาพถ่ายมีเป็นพันรูปครับ

ภาพนี้ขบวนการ Vios 5 มณี 5 แสง!! 

รอบซ้อม

รอบค่ำ

ปีหน้าจัดอีกนะฮ้าฟฟฟฟฟฟฟ //กราบขอบคุณงามๆ น้ำตาแห่งความฟินไหลพราก

ปล.ภาพเต็มไปดูในได้ facebook ตามเครดิตภาพเบยยย หรือไม่สะดวกไปที่ facebook.com/Naow27Gallery
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
อยากไปมากๆ เสียดายติดเวรพอดี

ออฟไลน์ nithiyod

ตอนดริฟท์ท่าจะมันมาก

ผมได้ไปอยู่ครับ งานนี้สนุกมากครับ ภาพถ่ายมีเป็นพันรูปครับ

ภาพนี้ขบวนการ Vios 5 มณี 5 แสง!! 

รอบซ้อม

รอบค่ำ

ปีหน้าจัดอีกนะฮ้าฟฟฟฟฟฟฟ //กราบขอบคุณงามๆ น้ำตาแห่งความฟินไหลพราก

ปล.ภาพเต็มไปดูในได้ facebook ตามเครดิตภาพเบยยย หรือไม่สะดวกไปที่ facebook.com/Naow27Gallery
ขอบคุณที่เอาภาพมาแชร์ให้ดูนะครับ  ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอบคุณครับ

วีออสสีแดงสวยมากๆ

86 หล่อจริงๆ