ผู้เขียน หัวข้อ: Nissan เปิดตัว ยนตรกรรมแห่งอนาคต ที่เหนือยิ่งไปกว่า Teana J33 ครับ  (อ่าน 9945 ครั้ง)

ออฟไลน์ Petrick

• Jr. Member
  • **
นอกจากงานเปิดตัว All New 2014 Nissan Teana J33 เมื่อวันที่ 21 ตุลาคม 56 ไปแล้ว

นิสสันยังได้เปิดตัว  ยนตรกรรมชั้นนำแห่งโลกอนาคต

ที่สุดของการฟิวชั่นรถจากหลากหลายโมเดล ล้ำหน้ายิ่งไปกว่า J33 อีกด้วยครับ

ขอตั้งชื่อรุ่นว่า JW3312-B17 ครับ ในราคาไม่ถึงล้านบาท ที่ซุกซ่อนอยู่ภายใต้

ชื่อรุ่นแบบอำพรางว่า "Sylphy" ครับ

อยากทราบว่าจะจองได้ที่ไหน และเปิดตัวได้เมื่อไรครับ? อยากได้ LED แบบนี้บ้างจัง

รายละเอียดลองอ่านดูในโบร์ชัวร์นะครับ แล้วช่วยบอกผมหน่อยว่า ยนตรกรรมฟิวชั่นคันนี้

ประกอบไปด้วยรถยนต์กี่รุ่นครับ

http://www.nissan.co.th/~/media/Files/Nissan/Asia%20Pacific/Thailand/Brochures/Model/Nissan%20Sylphy%20E-brochure.pdf

ปล. จะไปเปลี่ยนกระจังหน้าให้โลโก้ยี่ห้ออยู่ตรงกลางได้ที่ไหนบ้างครับ

ปล.2 ถ้าพี่จิมมี่เห็นว่ากระทู้ J33 เยอะไปจะย้ายไปรวมก็ได้นะครับ แต่พอดีผมเห็นว่า มันไม่เกี่ยวข้องกับ J33 ซะ"ทั้งหมด"

เพราะเห็นมีรุ่นอื่นผสมด้วยครับ ฟิ้ววววววววววววววววววววววว

ออฟไลน์ yoyoland

• Full Member
งง เล็กน้อย ตามไม่ทัน มันคือ อีกรุ่นหรือครับ หรือ sylphy?

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
  • Hero Member
ยังไม่เนียน

ออฟไลน์ cloud

• Sr. Member
ไม่เข้าใจอ้ะ

• **
เปิดเข้าไปดูในลิงค์ โบร์ชัวร์ ของเว็บ nissan.co.th แล้วจะเข้าใจครับ

ออฟไลน์ lifeonmap

• **
เนียนมาก มีลิ้งด้วย

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
ใครไม่เข้าใจแนะนำเข้าไปดูในลิ้งเลยครับ แล้วจะพบกับความเงิบ ;D

ปล. จขกท.เนียนมากทำลิ้งยังกับเว็บ Nissan ของแท้เลย
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ถ้าเป็นแบบนั้นมันควรจะอยู่ในห้อง Relax and Photoshop รึเปล่าครับผม555

• **
ใครไม่เข้าใจแนะนำเข้าไปดูในลิ้งเลยครับ แล้วจะพบกับความเงิบ ;D

ปล. จขกท.เนียนมากทำลิ้งยังกับเว็บ Nissan ของแท้เลย

แล้วใครว่าผมทำขึ้นเองครับ!!!!!

นั่นน่ะ เว็บของแท้เลยครับ ผมถึงเอามาโพสต์

ผมหลอก url ตอนเปิดไปที่ browser แล้ว ไม่เป็นหรอกครับ

• **
ถ้าเป็นแบบนั้นมันควรจะอยู่ในห้อง Relax and Photoshop รึเปล่าครับผม555

ว่าแต่ผม relax นะ แต่ผมไม่ได้ทำ photoshop เอง ง่ะ

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
เห็นควรว่าไปอยู่ห้อง Relax เถอะครับ  >:( >:( >:( >:(

ออฟไลน์ AMG GT

มันกี่ Class  รวมกันอ่ะเหมือนจะเยอะเนอะ

ออฟไลน์ WinniE

• TO THE WORLD BEST...K5
Re: Nissan เปิดตัว ยนตรกรรมแห่งอนาคต ที่เหนือยิ$
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2013, 23:26:07 »

แล้วใครว่าผมทำขึ้นเองครับ!!!!!

นั่นน่ะ เว็บของแท้เลยครับ ผมถึงเอามาโพสต์

ผมหลอก url ตอนเปิดไปที่ browser แล้ว ไม่เป็นหรอกครับ

อ่าว สรุปไฟล์ E-Brochure หลุดโลกนั้น Nissan ทำเองเหรอครับเนี่ย!!! :o :o (ว่าแต่ไปจ้างเด็กอนุบาลทำหรือไง มั่วสุดในสามสิบโลก หรือว่ามีคน Hack เว็บ Nissan แล้วเอามาแปะ?)

แต่สงสัยทาง Nissan จะรู้ตัวแล้ว เลยลบออกไป...แต่ไม่เป็นไรผมเซฟไว้ทัน ;D ใครอยากดูเชิญลิ้งข้างล่างเลยครับ

https://www.dropbox.com/s/ugutdv9ecfa30n3/Nissan%20Sylphy%20E-brochure.pdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2013, 23:34:00 โดย WinniE »
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ LaTeX

สมงสมองไปหมดละ

เจอทั้งซิลฟี่ ทั้งTeana J32 L33 ปนกันทั้งในทั้งนอกมั่วไปหมด

• **
สมงสมองไปหมดละ

เจอทั้งซิลฟี่ ทั้งTeana J32 L33 ปนกันทั้งในทั้งนอกมั่วไปหมด

ผมให้กระจกข้าง กับ ไฟ DRL กับ W212 อ่ะ

ออฟไลน์ mewzabahl

ใครไปแกล้งนิสสันเนี่ย ฮ่าๆๆๆ

ออฟไลน์ Chris Evn

พนักงานนิสสัน ทำเล่นมั้ง

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ยำใหญ่

:D :D :D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ยำนิสสันถือว่าเงินแล้วนะ เจอแบบนี้

- หน้า 2 รูปเบนซ์
- หน้า 3 ไฟหน้า Audi กับไฟท้ายยังไงไม่รู้
- หน้า 5 รูปคอนโซล Mazda 3!!
- หน้า 6 ปุ่มสตาร์ท Mirage กับคอนโซลกลาง Mazda3
- หน้า 7 คันเกียร์ Altis
- หน้า 8 ถุงลมนิรภัย RX

ตรงๆนะ โคตรเงิบ!!
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ H.

เห้ย ของจริงนิหว่าโดเมน nissan.co.th เลย ใครทำฟระไมมันมั่วงี้

ผมว่ามันเป็นต้นแบบโบรชัวร์หรือเปล่าครับ เอารูปมายำแปะๆให้ได้แนวทางก่อนจะทำเล่มจริง
H.

np72

• บุคคลทั่วไป
เป็นไปได้ครับ ต้นแบบโบรชัวร์

แต่ฮาดี