ผู้เขียน หัวข้อ: <My First Impression All New Teana L33 ถึงจะมีจุดติบ้างแต่ยังเจ๋งสมการรอคอย>  (อ่าน 50221 ครั้ง)

ออฟไลน์ RERFz

• Sr. Member
กล้องรอบตัวมันซ่อนอยู่ตรงไหนบ้างครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
กล้องรอบตัวมันซ่อนอยู่ตรงไหนบ้างครับ
ด้านหน้าผมไม่ทันสังเกตุครับ
ด้านข้างเป็นจุดเล็กๆ ใต้กระจกข้าง ต้องก้มดูถึงจะเห็น
ด้านหลังซ่อนอยู่ใต้คิ้วท้ายเหมือนคันอื่นๆ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ตั้งแต่ 2.0 XL   ขึ้นไปลายล้อเหมือนกันหมดเลยเหรอครับ
ใช่แล้วครับ ตามภาพและข้อมูลในโบรชัวร์เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2013, 11:33:40 โดย NONT4477 »
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ผมชอบตัวเก่ามากกว่า ตัวใหม่ล้อมันไม่ใช่จริงๆ

ลายมันวัยรุ่นไปสำหรับ Teana

ออฟไลน์ dht_tubes

review  เยี่ยมมากครับ เข้าใจง่ายดี

ขอบคุณครับ  :)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ไปลองนั่งมาแล้วตัวเก่าดูสบายกว่าและรื่นรมย์กว่า

ขอบคุณสำหรับรีวิวคร๊าบ

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

ผมกลับคิดว่าเบาะนั่งและวัสดุแผงประตูนั้นนึ่มและดูดีกว่า J32 อยู่พอสมควร
แต่เนื่องจากเบาะรองนั่งค่อนข้างสูง ประกอบกับพื้นที่เหนือศีรษะที่สุดแสนจะห่วย เลยทำให้นั่งไม่สบายเอาเสียเลย รู้สึกอึดอัดมาก
บอกตามตรงว่ารู้สึกแย่กับห้องโดยสารด้านหลังของ L33 มาก มันเทียบไม่ได้เลยกับ J32

ออฟไลน์ Golfpy

• Jr. Member
  • **
ด้านหน้าผมไม่ทันสังเกตุครับ
ด้านข้างเป็นจุดเล็กๆ ใต้กระจกข้าง ต้องก้มดูถึงจะเห็น
ด้านหลังซ่อนอยู่ใต้คิ้วท้ายเหมือนคันอื่นๆ

กล้องหน้าอยู่ ติดกับกระจังหน้าเลยครับ