ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้ใช้BMW X3 ครับ หรือผู้รู้ท่านอื่นๆก็ยินดีครับ  (อ่าน 16407 ครั้ง)

ออฟไลน์ indysubaru

• Jr. Member
  • **
  • don't worry be happy
x3 เลยครับ ผมใช้อยู่ ปี นิดๆละ วิ่ง 4 หมื่นก่าๆแระ ผมแทบไม่ขับ รถเตี้ยเลย ติดเจ้า x3 มาก ไปตจว ปั่นจักรยานต่อแรคหลัง แรคบนหลังคา บรรทุกเต็ม นั่งสี่คน คนนั่งหลังไม่เคยบ่นว่าไม่สบายครับ เดินทางด้วยความเร็ว ระดับ 140 ตลอด ประหยัดมาก เกาะถนนมากครับไม่โคลง(แต่ต้องปรับช่วงล่างเป็น sport นะครับ) จะพอดีมาก ประทัปใจสุดๆ ครับ เทียบกับ rx 270 ที่บ้าน ผมเลือกที่จะขับ x3 ตลอดเลย