ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ คิดอย่างไรกรณี พี่บอย ปกรณ์ กินตับ 4 ยกกับสาว ที่ประเทศเกาหลี ครับ  (อ่าน 16001 ครั้ง)

ออฟไลน์ Weetting

• Hero Member
  • ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
คือเคสนี้งง เรื่องเดียว 

ใครขะร้องไห้ ใครจะฟูมฟายช่างมันเถอะ

หลายปีก่อนหน้านี้จำได้ว่า
เวลาเกิดพวกคลิปหลุดขึ้นมามักจะเป็นผ่ายหญิงที่ต้องอับอาย   

แต่ทำไมเดี๋ยวนี้ ...... >:(   รึผมไม่ทันโลกแล้วหว่า
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

GreenG

• บุคคลทั่วไป
คือเคสนี้งง เรื่องเดียว 

ใครขะร้องไห้ ใครจะฟูมฟายช่างมันเถอะ

หลายปีก่อนหน้านี้จำได้ว่า
เวลาเกิดพวกคลิปหลุดขึ้นมามักจะเป็นผ่ายหญิงที่ต้องอับอาย   

แต่ทำไมเดี๋ยวนี้ ...... >:(   รึผมไม่ทันโลกแล้วหว่า
นั่นสิ :D

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
ในความคิดผมนะ "สร้างกระแส"
ก็แค่คนเอากัน จะมาแถลงข่าวทำไม
ไม่ใช่เด็กสาววัยใสไร้เดียงสา โลกสวยเวอร์
ออกมาร้องห่มร้องไห้ ไร้สาระมากกกกกกกกกกก

แล้วอีกอย่างรูปที่หลุดมาก็ไม่ได้น่าเกลียด
แต่เล็บเท้าผู้หญิงอะไรจะใหญ่ขนาดนั้น รึไม่ใช่ผู้หญิง??????????????

GreenG

ในความคิดผมนะ "สร้างกระแส"
ก็แค่คนเอากัน จะมาแถลงข่าวทำไม
ไม่ใช่เด็กสาววัยใสไร้เดียงสา โลกสวยเวอร์
ออกมาร้องห่มร้องไห้ ไร้สาระมากกกกกกกกกกก

แล้วอีกอย่างรูปที่หลุดมาก็ไม่ได้น่าเกลียด
แต่เล็บเท้าผู้หญิงอะไรจะใหญ่ขนาดนั้น รึไม่ใช่ผู้หญิง??????????????
เรียนตามตรง ผมว่ากระเทยครับ ;D

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
ผมก็คิดงั้นนะ ไม่น่าจะใช่ผู้หญิง
เพราะส่วนใหญ่ผู้หญิง(จริงๆ) จะไม่กล้าโพสต์รูปแบบนี้เองขนาดนี้
มันต้องมียางอายบ้างงงงงงงง

รึไม่บอยก็ต้องการให้โพสต์เอง เพื่อกลบข่าวเก้งทีชอบทำหน้าประหลาดๆแสร้งว่าเกรียน

GreenG

ผมก็คิดงั้นนะ ไม่น่าจะใช่ผู้หญิง
เพราะส่วนใหญ่ผู้หญิง(จริงๆ) จะไม่กล้าโพสต์รูปแบบนี้เองขนาดนี้
มันต้องมียางอายบ้างงงงงงงง

รึไม่บอยก็ต้องการให้โพสต์เอง เพื่อกลบข่าวเก้งทีชอบทำหน้าประหลาดๆแสร้งว่าเกรียน

ผมเห็นด้วยครับ