ผู้เขียน หัวข้อ: New Cityไฟหน้าหลอดขาดไปข้างนึง หาหลอดอะไรมาใส่แทนดีคับ  (อ่าน 6650 ครั้ง)

ออฟไลน์ Narak-Man

• Full Member
รบกวนแนะนำทีนะคร้าบ  ;D ;D

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
ผมขาดข้างนึงเหมือนกัน ผมเปลี่ยนใช้extrem vision 2ข้างเลยครับ

ออฟไลน์ Northbridge

• Sr. Member
แนะนำ extreme vision +100% ของฟิลิปส์อีกเสียงครับ แต่อย่าไปซื้อตามห้างนะครับ โดนฟันหัวแบะแน่ ซื้อตามร้านอะไหล่รถยนต์น่าจะได้ราคาดีกว่ามาก

ออฟไลน์ Narak-Man

• Full Member
ขอบคุณครับ  จริงๆที่ขาดก็ Extreme VisionของPhilipนี่ละครับ  ของผมแปลกมากเลย ตอนแรกไฟคิ้วขาดก่อน1ข้าง(แถมมากับไฟหน้าชุดก่อน Philipสีขาว 4300k) คล้อยหลังไป3-4วัน ไฟคิ้วขาดข้างที่2 และ3-4วันต่อมา หลอดไฟหลักExtremeขาด1ดวงอีก  สรุปตอนนี้ดับเรียบ เหลือข้างเดียวจริงๆครัช ;D ;D

ออฟไลน์ joeyote

แนะนำ รุ่นนี้ อีกเสียงครับ

ผมซื้อที่คลองถม 1,400 เท่านั้น!!!!!!

ในห้าง เอา 2-2.5 คูณได้เลยคับ
PAST: 2009 HONDA CITY SV
          2007 MINI ONE
          2007 PEUGEOT 207
          2013 HONDA ACCORD 2.0EL G9
          2016 MAZDA 2 Skyactiv XD High Plus L
NOW:  2012 ISUZU D-MAX Hilander 4DR Z/P
          2017 Subaru XV 2.0i-P

ออฟไลน์ Devil13

แนะนำ รุ่นนี้ อีกเสียงครับ

ผมซื้อที่คลองถม 1,400 เท่านั้น!!!!!!

ในห้าง เอา 2-2.5 คูณได้เลยคับ

ผมก็ได้ในเวปราคานี้ครับ ลองสั่งดูก็ได้จะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปลองถมครับ
แล้วผมก็ไม่มั่นใจของคลองถมเลย กลัวโดนของก๊อปเกรด A
ร้านในเน็ตมีใบรับประกัน แถมเอาบาร์โค้ตเซ็คในเวปได้ด้วยนะ

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
ลองตัวนี้ดูมั้ยครับ ผมอยากจะลองอยู่แต่รอให้ราคาลงมากว่านี้ก่อน เมืองไทยยังไม่ค่อยมีใครนำเข้ามาขายนะครับ
ว่าจะเอามาลองกับ Suzuki Swift ECO อ่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 08, 2013, 16:53:59 โดย pkdiamond »

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
ลองตัวนี้ดูมั้ยครับ ผมอยากจะลองอยู่แต่รอให้ราคาลงมากว่านี้ก่อน เมืองไทยยังไม่ค่อยมีใครนำเข้ามาขายนะครับ
ว่าจะเอามาลองกับ Suzuki Swift ECO อ่ะครับ
โอ้ไฟหน้าLED แต่มันน่าจะต้องใส่กับโปรเจคเตอนะครับ