ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมี่พอทราบข่าวของไทยรุ่ง ลีมูซีนบ้างไหมครับพี่  (อ่าน 5073 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
พี่จิมมี่พอทราบข่าวของไทยรุ่ง ลีมูซีนบ้างไหมครับพี่ เรื่องการออกแบบ ราคา รูปภายในว่าแตกต่างยังใงถึงกับเป็นลีมูซีนได้ครับ ผมชอบมันนะ ตัวรถมันยาวดี น่าจะสบายพอสมควร.......
ปล.ขอสอบถามความคิดเห็นหน่อยครับ อันนี้นอกเรื่องนะ ถ้าคุณเป็นผู้หญิงจะเลือกคนใหน...1.หนุ่มเพลย์บอย บ้านเป็นเจ้าของหมู่บ้าน หน้าตาดี ขับBMW serie3 บ้านรวย กินเหล้าเที่ยวเก่ง เปอเซ็นต์ได้แต่งงาน30%นิดๆ แต่ถ้าได้แต่งงานด้วยไม่ต้องทำงานก็รวยแล้ว กับ2.หนุ่มทำงานหน้าตาไม่ดี ทำทุกวิธีเพื่อให้ทุกสิ่งที่ผู้หญิงต้องการ ตอนนี้กำลังเก็บเงินสักก้อนเพื่อขอผู้หญิงแต่งงาน......ที่ผมถามเพราะเพื่อนผม ผู้หญิงคนนี้เนี่ย กำลังเลือกลำบากคนนึงรวยมาก เอาใจเก่งกับอีกคนที่จริงใจมาก...ถ้าเป็นคุณๆทั้งหลายจะเลือกใครครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2009, 10:17:10 โดย gundam126 »

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ผมเลือกข้อ2คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ nuttapatJazz

• Hero Member
เงินมีได้ก็หมดได้

แต่ความจริงใจมีได้แต่ไม่มีทางหมดครับ

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
เลือกข้อ2คับ
เงินที่ได้มาง่าย ก็มักจะหมดง่าย
เที่ยวเก่ง กินเหล้า เป็นคุณคุณจะเลือกหรอ
พระท่านนึงเคยพูดไว้ว่า
กินสุรา เสียทั้งเงิน เสียทั้งสติ และเสียความเป็นคน

ผมเชื่อว่าความจริงใจ คือ ความสุข
และความสุข คือ หนทางข้างหน้า
การที่เรามีหนทางข้างหน้า เงินนั้นหาไม่ยากหลอกคับ
ช่วยกันคิด ช่วยกันทำงาน ช่วยกันขยัน ไม่เกิน5-10ปี คุณก็รวย
กว่าคน ที่ เที่ยวๆๆๆ กินๆๆๆ เหล้าๆๆๆๆ คุณยอมเสียเวลา 5-10 ปี
แล้วรวยไปตลอดชีวิต หรือ คุณจะรวย 5-10 ปี แล้ว ต้องมานั่ง
เสียใจไปตลอดชีวิต

ผมว่าของแบบนี้ ต้องใช้เวลาคับ ถ้าคุณยังเลือก ไม่ได้
อย่าพึ่งแต่งงานเลยคับ คบกันไปอีกซักพักก็ได้นิ แต่งงาน แต่งได้ทั้งชีวิตนะคับ
ไม่ใช่ว่าแต่ง ตอนวันที่เขาขอเราแต่งงาน

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
ลีมมูซี เลือกข้อ 1 ครับ เกี่ยวกันตรงไหนเนี่ย ;D

"ทำทุกวิธีเพื่อให้ทุกสิ่งที่ผู้หญิงต้องการ" แล้วถ้าเมื่อไรที่ผู้ชายหมดรักละ คงไม่ต้องตัวใครตัวมันเลยหรือเนี่ย

หรือไม่ก็หาใหม่ที่มันกลางๆ  :-\

ปล. เรื่องคนสองคนยุ่งมากไม่ดี เดียวหัวจะเหม็นแล้วหอนได้ด้วย
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
เลือก 2 นะแหละ

แต่ ถ้าเป็นผมจะไม่เลือกผู้หญิงคนนี้ เพราะเค้ามองไม่เห็นความดีของคนๆหนึ่ง แต่กลับเห็นเงินของอีกคนหนึ่งมากกว่า
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ namqem

• Jr. Member
  • **
สมมุติ กับ ความจริง ผมว่าไม่เหมือนเท่าไหร่ รักกันมากกว่า 10 ยังเลิกกันได้ ลองถามลูกเจ้าของโบ เขาใหญ่ ดูครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

เรื่องรถไม่มีข่าวซะงั้น
ถ้าเป็นผู้หญิง เลือกเงินก็เหมือนกับให้ตัวเองเป็น....(คิดเอาเอง)

ออฟไลน์ lexus

ไทยรุ่งยังอยู่ใช่มั้ยคับ เห็นเงียบหายไป

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ผมเลือกข้อ 2 นะ

1.ผู้ชายสักคน ที่ดีขนาดนั้นหนะ เวลานี้ มันหายากยิ่งกว่า งมเข็ม ในป่องภูเขาไฟพินาตุโบ แล้วละ
2.ส่วน ไอ้เจ้าเพลย์บอยนะ สนุกอย่างเดียวคือเวลามี sex แต่ จะเฮงซวยสุดๆ ถ้าคิดจะใช้ชีวิตคู่ด้วย

(ข้อ 2 นี่ ถามประสบการณ์ชาวบ้านชาวช่องเขามาหนะครับ แหะๆๆ)

ออฟไลน์ TurBoZ

• Full Member
  • ZZZZzzzzzzzzzzzzzz
เอะ ตกลงได้คำตอบเรื่องรถยังครับ ^^'