ผู้เขียน หัวข้อ: ** การเข้าชมงานมอเตอร์โชว์ในรอบการกุศล 29 พย.***  (อ่าน 2737 ครั้ง)

ออฟไลน์ waisana

• Newbie
  • *
  ทราบว่างานมอเตอร์โชว์มีตั้งแต่ 28 พย. แต่เป็นรอบสื่อมวลชน  ส่วน 29 พย.บอกว่าเป็นรอบการกุศล  ผมเข้าไปดูได้เลยมั๊ยครับ ( เสียเงินก็ได้ครับ  ไม่มีปัญหา )พอดีช่วงนั้นต้องเข้ากรุงเทพอยู่แล้ว  ส่วนใหญ่ที่เคยไปงานกันจะหลังเลย 2 วันนี้แล้วครับ  ขอรบกวนสอบถามท่านที่พอทราบเงื่อนไขการเข้าชมงานวันที่ 29 นี้ครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Hero Member
  • Catch me if you can !!!
Re: ** การเข้าชมงานมอเตอร์โชว์ในรอบการกุศล 29 พย.***
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 10:19:20 »
มีใครมีบัตรรอบ28มั้ยครับ หรือรบกวนที่มีแจกในPM หน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ PEAY

• Full Member
Re: ** การเข้าชมงานมอเตอร์โชว์ในรอบการกุศล 29 พย.***
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 10:57:55 »
ท่านใดมีเมตตาด้วยคร้าบ ;D

ออฟไลน์ muzaa

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 11:17:22 »
ตอบ จขกท.น่ะครับวันการกุศลนี้ทุกคนมีสิทธิ์เข้าไปครับโดยการซื้อบัตรผ่านประตูหน้างานครับและบัตร VIP สีทองครับสามารถเข้าได้ครับ สำหรับบัตร VIPสีแดงและบัตรอภินันทนาการหรือบัตรฟรีต่างๆไม่สามารถเข้าได้ครับจะใช้ได้คือวันที่ 30 เป็นต้นไปครับ (พูดง่ายๆคือถ้าไม่มีบัตรคล้องคอต้องเสียเงินซื้อบัตรห้ามใช้บัตรฟรีในรอบการกุศลครับ)

ปล.บัตร VIP แดงและอภินันทนาการตอนนี้เริ่มแจกแล้วน่ะครับ บรรดาโชว์รูมต่างๆเริ่มแจกกันแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2013, 11:23:34 โดย muzaa »

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 17:34:21 »
รอบการกุศล มันก็ขายปกติครับ
แต่มอบรายได้ให้การกุศล ครับ

หรือผมเข้าใจผิด
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0