ผู้เขียน หัวข้อ: ++[ข่าว] "เอ็มจี"บุก"มอเตอร์เอ็กซ์โป" ส่งMG6โกยยอดปีแรก3,000คัน เน้นราคาถูก ++  (อ่าน 11486 ครั้ง)

ออฟไลน์ superden

• Hero Member
ผมว่าซีพี คงไ่ม่พลาดง่ายๆ งานนี้น่ากลัวครับ แม้รูปร่างจะดูไม่งามแต่ถ้าคนใช้เยอะๆ มันคงงามขึ้นมาเอง อะไหล่เบิกเซเว่น หาซื้อได้ง่าย  ศูนย์ฯอยู่แมคโคร  สังซื้อชุดแต่งได้ทางทรูมูฟหรี  ยอดไปเลย

ออฟไลน์ dht_tubes

ถ้ามี 0 ใหญ่ใน กทม. + พร้อมช่างซ่อมที่มีข้อมูลรถดีพอซัก 3-4 แห่งในตอนเริ่มต้น

ผมว่าไปได้นะ ขายกันเองกับบริษัทในเครือก่อนเลย ............. ใช้งานหนักๆ แล้วก็ให้ช่างตัวเองฝึกซ่อมไปด้วย

ถ้ารถถูก อะไหล่ถูก ติดแก๊สได้เมื่อไหร่ ก็เจาะแท๊กซี่ .......

รถนั่งส่วนบุคคล รอไปก่อน ค่อยๆสร้างแบรนด์ไปทีละน้อย

ถ้าไม่เล็งยอดขายมากมายถล่มทลาย ผมว่าไปได้ส่วนเรื่องอื่น ไม่ต้องห่วงแทนค่ายนี้ ทำระบบเกษตรจนครองได้ค่อนประเทศแล้ว ผมว่าเค้าต้องวางแผนมาแล้วพอสมควรแหละ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
รอดูกันยาวครับ

ในคอมเม้นในเฟส บอกว่ากลัวแล้ว เข็ด กลัวเจอแบบ proton

ออฟไลน์ lifeonmap

• Jr. Member
  • **
CP ถ้าลุยจริงผมว่าไม่ธรรมดา

ออฟไลน์ ceberos

• Sr. Member
อคาเดมี่ ที่เราด่าว่าเชี้ย มันยังขายได้ถึงทุกวันนี้เลยนะค้าบ เงินหมุนเวลาโหวตเท่าไหร่ไม่อยากจะคาดเดา  :D