ผู้เขียน หัวข้อ: // ไฮไลต์ ในช่วงครึ่งหลังของเดือนโหด สำหรับ Headlightmag.com เดือนนี้ //  (อ่าน 13093 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เป็นไงครับคุณผู้อ่าน

ผ่านไปแล้ว ครึ่งเดือน บวกหนึ่งสัปดาห์
หวังว่าคงอิ่ม และจุใจนะครับ
First Impression จากรถรุ่นที่คุณๆกำลังสนใจกันล้วนๆ

อยากขอบคุณเป็นพิเศษ สำหรับ น้อง Moo Cnoe และน้อง Pao Dominic คุณผู้อ่านของเรา
ที่มาช่วยแบ็คอัพด้านการเตรียมงาน เตรียมข้อมูล จนทุกรีวิว สามารถเสร็จสมบูรณ์ออกมาได้ตามเวลา
แม้แต่ First Impression ของ Yaris ที่ตอนแรก ไม่ตั้งใจว่าจะทำ แต่ก็กลับลำ ปั่นเสร็จได้ในเวลาแค 4 ชั่วโมง

สัปดาห์ที่จะถึงนี้ อาจห่างหายบ้างนะครับ เพราะจะไปเตรียมบทความ อะไรต่อมิอะไร
ที่เกี่ยวข้องกับ Tokyo Motor Show ถึงญี่ปุ่น

ปีนี้ พิเศษกว่าทุกปี
เพราะ ทั้ง Toyota Honda และ Nissan
อยากให้เราได้ไปสัมผัสประสบการณ์กับรถรุ่นใหม่ๆของพวกเขา

ดังนั้น ปีนี้ ก็เตรียมรออ่านบทความได้จากทั้ง ผม HOMY DEMIO และน้อง Toyd กันได้เลย
และทั้งหมดนี้ จะเกิดขึ้นค่อนข้างไวมาก เพราะได้เตรียมการมาพอสมควรแล้ว

ส่วน Motor Expo ปีนี้ Commander CHENG จะพาคุณไปเยี่ยมชม ด้วยตัวของเขาเอง
ผ่านบทความในวันแรกของการเปิดงานที่เมืองทองธานี

ตอนนี้ ใจของผม สมองของผม มุ่งไปแต่เรื่องของ Tokyo Motor Show , Motor Expo
สรุปรถใหม่ ในไทย 2014 - 2017 ที่จะเต็มไปด้วยของใหม่ น่าสนุกทั้งนั้น
รวมทั้ง เคลียร์กองหนี้ รีวิวเก่าๆ ทั้งหลายที่ติดค้างคุณผู้อ่านกันมานานเหลือเกิน
เพื่อรอรับกองทัพรถรุ่นใหม่ในปีหน้า ที่จะประเดิมกันหนักหน่วงตั้งแต่มกราคมเลยทีเดียว

ตอนนี้ ผมไม่คิดเรื่องอื่นใดทั้งสิ้น...ดังนั้น ไม่ต้องมาถามนะครับ
ขอลุยงานอย่างเดียว ไฮไลต์ปลายปีนี้ ผมกังวลมาตั้งแต่ต้นปี
และผมต้องการทำให้ทั้งหมด ออกมา ดีที่สุด เพื่อคุณผู้อ่าน ทุกท่าน ที่
"ที่มีจิตใจดี และเข้าใจโลก เข้าใจความจริง และแยกแยะผิดชอบชั่วดีได้"

ทุกอย่าง จะเริ่มต้นให้คุณได้อ่านกัน วันจันทร์ เป็นต้นไป
โปรดติดตามชมครับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
เป็นกำลังใจให้ครับพี่จิมมี่ คอยติดตามอยู่ตลอดครับ สู้ๆ

ออฟไลน์ polarman

• Jr. Member
  • **
ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Parinceo

สู้ๆครับพี่จิมมี่

รออ่านบทความดีๆต่อไป  :D

ออฟไลน์ ToucHOnz

• Jr. Member
  • **
รอติดตามผลงานครับ

ออฟไลน์ Buffy

Tokyo Motor Show ขอเป็นแบบปีก่อนก่อนได้ไหมครับ

ที่มีการเกริ่นนำด้วยรูปเมืองญี่ปุ่นและเรื่องราว

อ่านแล้วมัน FIN ดีล่ะครับ เหมือนได้ไปญี่ปุ่นด้วยคน

อย่างไรอย่างงั้นเลย

ออฟไลน์ JuLaJuP

• Newbie
  • *
เป็นกำลังใจให้คุณจิมมี่และทีมงานทำตามความฝันและสร้างผลงานที่น่าติดตามต่อไปครับ

และจะรอติดตามผลงานต่าง ๆของทีมงานต่อไปครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kitakita

• Full Member
Toyota = All new Altis

Honda = City , Jazz

Nissan = Juke

หรือเปล่าครับ ผมขอเป้นกำลังใจให้นะครับ เหนื่อยหน่อยนะครับปีนี้ ฮี่ๆ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

Toyota = All new Altis

Honda = City , Jazz

Nissan = Juke

หรือเปล่าครับ ผมขอเป้นกำลังใจให้นะครับ เหนื่อยหน่อยนะครับปีนี้ ฮี่ๆ

ที่พี่จิมพูดจะหมายถึง รถใหม่จาก Tokyo Motorshow 2013 ครับผม

ออฟไลน์ Insideout

• Sr. Member
กรี๊ดดดดดด .... อิจฉา คนจะได้ไป Tokyo

อื้อๆๆ อยากไปอ่า

ผมว่าไปช่วงปลายปีนี้ หนาวสะใจดีแท้  ;D

ผมขอไม่ให้กำลังใจละกัน
เพราะคิดว่าทีมงานมีล้นเปี่ยมอยู่แล้ว

แต่ ประโยคสุดท้ายที่อยากฝากไว้ ...

"พวกคุณคือทีมงานรีวิวรถที่ดีที่สุดในประเทศไทย"

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เอาใจช่วยครับพี่ สู้ๆครับ

;) ;) ;)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tubtup

หาเวลาพักผ่อนด้วยน่ะครับ  ;D

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
อย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยน่ะครับ ขอบคุณบทความดีดีครับ
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ pongsakorn11

สู้ๆคับ ขอบคุณสำหรับทุกๆรีวิวดีๆมาตลอด... เป็นกำลังใจให้คับ

ออฟไลน์ jumpon77

เหมีอนกันครับก็ได้อ่านรีวิวแน่ๆครับ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ Anvers30

ขอให้พี่จิม พี่แพนและทีมงาน hlm ทุกคนสู้ต่อไป ผมและเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิก ยินดีสนับสนุนเต็มที่ครับ :)

ออฟไลน์ SiiN

จะรอติดตามนะคร๊าบบบบบบ ;D

ออฟไลน์ guide0207

• Newbie
  • *
รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ;)

ออฟไลน์ boycatbay

พี่แพน มาMotor expo อยากไปหา บ้านก็อยู่ที่เมืองทอง แต่ไม่มีบัตร vip วันแรก เศร้าเบย
เป็นกำลังใจให้นะครับ พี่จิมมี่
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!

ออฟไลน์ art_duron

รอรับชมและเป็นกำลังใจให้ครับ  :D

ออฟไลน์ Nlight

• พิมพ์ผิดประจำ
จะมี Fit Hybrid ติดในรายการด้วยรึเปล่าเนี่ยย

ผมเป็นพลังงานใจเล็กๆให้อีก 1 สายครับ  ;D

ออฟไลน์ bmwmania

ผมยังรอรีวิวเจ้าเอคลาสจากพี่จิมมี่อยู่นะครับผม

ออฟไลน์ KIAT

;)  ขอร่วมให้กำลังใจพี่จิมมี่และทีมงานคุณภาพครับ

ออฟไลน์ wiizkaya

ขอบคุณมากครับพี่จิมมี่!

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ขอเป็นกำลังใจให้พี่จิมด้วยนะครับ ขอให้พี่ทำผลงานดีๆต่อไปนะครับรอชมผลงานพี่ตลอดครับ

ออฟไลน์ CLASS!C

• Newbie
  • *
สู้ครับพี่จิมมี่ เป็นกำลังใจให้ในการสู้รบครับ  ;D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
พี่ๆรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ผมยังรอรีวิวเจ้าเอคลาสจากพี่จิมมี่อยู่นะครับผม

เอาไปอ่านนะครับ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=6133

แต่ถ้า Full review ไตอบเลย ผมยังไม่รู้ชะตากรรม ดังนั้นจงรอต่อไป

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
สู้ๆครับพี่ ;D