ผู้เขียน หัวข้อ: E300 hy AMG ของMBTHประกอบใน มีระบบแหย่ขาใต้กันชนเปิดกระโปรงหลังหรือไม่ครับ  (อ่าน 2367 ครั้ง)

ออฟไลน์ oak63

• Newbie
  • *
คือผมอ่านจากรีวิวคุณจิมมี่ มีระบบดังกล่าว แต่เซลล์ที่แฟนผมคุยด้วยบอกไม่มี จะรับรถวันอังคารที่26 พ.ย. นี้แล้ว จะได้ไปเถียงกับเซลล์ได้เต็มปาก

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Luftwaffe

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ gayji

• Full Member
ลูกเล่นนี้ดีมากเลยนะครับ ผมใช้จนรู้สึกว่าขาดไม่ได้แล้วในคันถัดไป เราอยู่ในสถานการณ์มือไม่ค่อยว่างบ่อยครั้งครับ
ไม่มีไม่ใช่ปัญหา แต่ถ้ามีแล้วมันเจ๋งมากครับ

ออฟไลน์ oak63

• Newbie
  • *
สรุปคือไม่มีนะครับ จะได้รับรถแบบไม่ข้องใจ

ขอบคุณครับ