ผู้เขียน หัวข้อ: บัตรmotor exproที่เป็นแบบvipกับธรรมดา แตกต่างกันยังใงครับ  (อ่าน 3131 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
บัตรmotor exproที่เป็นแบบvipกับธรรมดา แตกต่างกันยังใงครับ พอดีได้บัตรvipมาและได้บัตรแบบธรรมดามา สงสัยว่าบัตรvipมันมีสิธิพิเศษยังใงครับ

ออฟไลน์ Alcatraz

• Hero Member
Re: บัตรmotor exproที่เป็นแบบvipกับธรรมดา แตกต่างกันยังใงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 21:55:51 »
ใช้เข้าวัน vip ก็คือวันนี้ และเข้ารอบการกุศลก็คือพรุ่งนี้ บัตรฟรีใช้ไม่ได้ ใครอยากเข้าต้องซื้อ 100 หรือใช้ vip หลังจากนั้นมันก็เหมือนบัตรฟรีทั่วๆไป

ออฟไลน์ Carrera

Re: บัตรmotor exproที่เป็นแบบvipกับธรรมดา แตกต่างกันยังใงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 22:11:40 »
รอบสื่อเหมือนผิดไปจากที่คิดไว้มากครับ  คนเยอะมาก   >:(  เดี๋ยวผมไปวันปกติ  อีกที  จะได้เดินถ่ายสบายใจกว่านี้หน่อย  ;D

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 22:44:18 »
ผมก็ได้บัตร Vip มาแต่วันนี้ไม่ว่างมีเรียน
เลยกะว่าจะไปวันเสาร์แทน

ออฟไลน์ Arado_kung

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 22:54:13 »
VIP เข้างานได้ทุกวันครับ งานมีกี่วันเข้าได้ตลอดไม่มีการริบบัตร ส่วนบัตรธรรมดาเข้าได้เฉพาะรอบปกติและใช้ได้แค่ครั้งเดียวเท่านั้น

ออฟไลน์ Ongszaa

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2013, 23:19:26 »
VIP เข้างานได้ทุกวันครับ งานมีกี่วันเข้าได้ตลอดไม่มีการริบบัตร ส่วนบัตรธรรมดาเข้าได้เฉพาะรอบปกติและใช้ได้แค่ครั้งเดียวเท่านั้น

VIP มีสองแบบนะครับ

VIP แดง เป็นบัตรกระดาษ เข้าได้แค่ครั้งเดียว ไปแลกบัตรหน้างานแล้วใช้ได้ครั้งเดียว สามารถใช้รอบ VIP คือวันนี้ได้
VIP ทอง เป็น บัตรแข็งห้อยคอ เข้าได้ตลอดเวลา ทุกรอบครับ
'19 BMW 630d GT M Sport[G32]
'24 LOTUS ELETRE R