ผู้เขียน หัวข้อ: Clips(สมรภูมิรักติดล้อ-NissanJuke) และใครพอจะทราบว่าจ.น่านมีShellที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 3034 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member

และใครพอจะทราบว่า จ.น่าน มีปั้ม Shell ที่ไหนบ้างครับ V-power Diesel จะมีหรือป่าวครับ
ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2013, 00:23:45 โดย TheBestOrNothing »

ออฟไลน์ Deaw

ซ้ำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 08:56:46 »
คลิปซ้ำครับ

ออฟไลน์ pongisra

เท่าที่ดูจากใน  app "Shell Motoriest" มีสองปั้มครับ มี v-power diesel ทั้งคู่

ลองโหลด app มาดูครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
มีปั๊มเชลล์ครับ กลางเวียงเลย
แต่น้ำมันนี่ไม่แน่ใจครับ ไม่เคยดูเลย ปกติเติมแต่โซฮอล
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

Re: Clips(สมรภูมิรักติดล้อ-NissanJuke) และใครพอจะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 23:22:23 »
เท่าที่ดูจากใน  app "Shell Motoriest" มีสองปั้มครับ มี v-power diesel ทั้งคู่

ลองโหลด app มาดูครับ
มีปั๊มเชลล์ครับ กลางเวียงเลย
แต่น้ำมันนี่ไม่แน่ใจครับ ไม่เคยดูเลย ปกติเติมแต่โซฮอล

ขอบคุณมากครับ
วันนี้ตอนเช้าขับไปตาม app ของ Shell ปรากฎว่ามันมีอยู่จริงครับ กลางเมืองน่านเลยครับ
จัดไปเต็มถัง ขึ้นดอยภูคาต่อครับ

เคยใช้ Garmin กดไปครั้งนึง ร้าน Shell แต่พอไปถึงที่ร้านนั้นกลายเป็นร้าน LPG ไปแล้วครับ 555