ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเบนซิล 7 ที่นั่ง ราคาไม่เกินล้านต้นๆ มีตัวไหนมั่งคับ  (อ่าน 4349 ครั้ง)

ออฟไลน์ ottojud

• Full Member
มีตัวไหนมั่งคับ จะเอามาติดแก๊สครับ ราคาไม่เกินล้านต้นๆๆๆเลยนะคับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
  • Hero Member
ถ้าติดแก๊ส คงต้องเป็น Fortuner 2.7 แล้วล่ะครับ

แต่ Pajero Sport 2.4 / 3.0 V6 เห็นกระทู้ล่าง ๆ บอกว่าในงาน Motor Expo ลดกันเป็นแสนเลย

ชั่งใจดูนะครับ  ;)

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
จัด PJS 3.0 V6 เลยครับ
ลดตั้ง 2แสน เอาไปติดแก้สสบายเลย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ zenten

• Jr. Member
  • **
ถ้าถูกว่า ล้านก็มีเยอะครับ

avanza
spin
freed
exora
ertiga
innova

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ถ้าฟอร์จูนเนอร์ติด LPG ผมว่าเอาดีเซลดีกว่ามัลครับ พี่ผมใช้ตัว 2.7 ติดแอลอยู่ มันอืดๆ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
Avanza มีตัวนึงถูกมาก ราคา 6.19 เองครับ

ออฟไลน์ H.

ก็ MINI MPV ทั้งหลายแหละครับ ไม่เกินล้าน ใหญ่หน่อยขยับไป H1 ตัวล่างก็พึ่งจะล้านกว่า
H.

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
Pajero sport V6 3.0 + ส่วนลด

ออฟไลน์ bosstanakorn

• Newbie
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2013, 17:24:52 โดย bosstanakorn »

ออฟไลน์ shikimaru

โจทย์กว้างไปหน่อย 7 ที่นั่งมีสารพัดรุ่น แต่บอกลักษณะการขับขี่ด้วย+การใช้งานก็ดีครับ

keanetona

avanza
spin
freed
exora
ertiga
innova

นอกจาก innova นี่ยัด7คนเบียดกันเหมือนปลากระป๋องเลยนะครับนั่น

ออฟไลน์ mckyparty

• Sr. Member
Alphard หรือ estima ทั้งสองรุ่น โฉมก่อนปัจจุบัน หรืออาจจะมีโฉมปัจจุบันหลงมาล้านกว่าๆ หางบบูรณะแสนนึง
Moonroof 2 ตอน หรือพาโนราม่า เบาะพับไฟฟ้าแถวสุดท้าย ประตูหลังไฟฟ้า ประตูสไลด์ไฟฟ้า ถอยหลังจอดอัตโนมัติปล่อยมือได้เลย ระบบกวาดเตะเท้าเปิดประตู พวกออฟชั่นเหล่านี้บางคันมีบางคันไม่มี
หากได้ลอง คุณจะลืมรถในประเทศไปเลย

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

ถ้าเน้นเรื่องนั่งโดยสาร INNOVA ดูเด่นสุด

เพราะผู้ใหญ่นั่ง 7 คนได้ แบบไม่อึดอัดนัก

jomyoot

avanza
spin
freed
exora
ertiga
innova

ถูกต้องตามนี้เลยครับ เพราะเขาถามแค่ว่ารถ7ที่นั่ง ไม่ได้ถามว่าSUV7ที่นั่ง