ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อมูล CIVIC FD WISE EDITION 2009  (อ่าน 5130 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้าเดช

• Full Member
  • my step on the earth
อยากทราบข้อมูล CIVIC FD WISE EDITION 2009
« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 13:05:02 »
ผมใช้ CIVIC FD WISE EDITION 2009 ไม่แน่ใจว่า ตัวนี้มีการปรับช่วงล่างใหม่หรือไม่ แล้วแตกต่างกับ version ไฟท้ายกลมอย่างไร (ผมเข้าใจว่าเหมือนกันกับพวกไฟท้ายแปดเหลี่ยมทั่วๆไป) ถ้าคุณจิมมี่ เคยทำรีวิวมาแล้วช่วงทำ link ให้ด้วยครับผม
   รบกวนด้วยครับ 

ปล.เคยเจอกับคุณจิมมี่ สมัยผมอยู่ที่ mazdaclub.net เมื่อสัก 7-8 ปีที่แล้วครับ
Smooth l Head l!ght mag l

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากทราบข้อมูล CIVIC FD WISE EDITION 2009
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 14:15:22 »
ไม่เคยทำรีวิวตัวไมเนอร์เชนจ์เลยครับ

คิดว่า ถ้ามีเวลา อยากจะทำเหมือนกัน

เพราะรถของทางฮอนด้า ยังไงก็ว่างเกือบตลอดอยู่แล้ว มีผมนี่แหละ จะว่างได้เมือ่ไหร่ยังไม่รู้เลยจริงๆ
นาวาราก็ยังไม่ได้ทำเก็ หลายตัวว่าจะทำเก็บก็ยังไม่ได้ทำสักที

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
Re: อยากทราบข้อมูล CIVIC FD WISE EDITION 2009
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 19:31:48 »
ไม่เคยทำรีวิวตัวไมเนอร์เชนจ์เลยครับ

คิดว่า ถ้ามีเวลา อยากจะทำเหมือนกัน

เพราะรถของทางฮอนด้า ยังไงก็ว่างเกือบตลอดอยู่แล้ว มีผมนี่แหละ จะว่างได้เมือ่ไหร่ยังไม่รู้เลยจริงๆ
นาวาราก็ยังไม่ได้ทำเก็ หลายตัวว่าจะทำเก็บก็ยังไม่ได้ทำสักที

หุหุ อยากรอรีวิว นาวารา ตัว 2*4 กับ 4*4 จังเลยว่า ความแรงต่างกันมากมั้ย ใช้เครื่องตัวเดียวกัน

ออฟไลน์ น้าเดช

• Full Member
  • my step on the earth
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 13:21:11 »

ขอบครับ แล้วจะรอจนกว่า คุณ jimmy ว่างครับ จะได้กระจ่างแจงในจิตใจ

ขอบคุณอีกครั้งครับ

ปล.สัญญาว่าจะตามผลงานไปเรื่อยๆ (จากเวปmazda , CO , และ pantip)
Smooth l Head l!ght mag l