ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษครับ Nissan X Trail กับ Nissan Rogue ใช่ตัวเดียวกันไหม สวยดีครับ  (อ่าน 3468 ครั้ง)

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=2qNlE3O6lD4

พอดีไปเจอในยูทิวครับ รูปร่างมันคล้ายๆกัน ใช่คันเดียวกันไหมครับ รูปทรงสวยดีนะ ผมไม่เคยใช้รถค่ายนี้
ไม่รู้ดีไหมครับ ค่ายนี้ ผมถอนจองMU-X3.0 เพราะเหตุผลหลายๆอย่าง สำคัญสุดคือ ราคา และ ความประหยัด
ก็คงไม่พ้น เบนซินติดแก๊ส เล็งๆไปที่ ฮอนด้า Vesel แต่เห็น นิสสันตัวนี้ สวยดีแฮะ ไม่ทราบว่าจะมาก่อน หรือ หลัง ตัวนี้ครับ
ใช้FDติดแก๊สอยุ่ประหยัดจริงๆติดใจ อยากได้SUVขนาดโอเค ไม่ใหญ่ไม่เล็กเกินไป เครื่องเบนซินเพราะจะมาติดแก๊ส ตอนนี้ในใจ
มีฮอนด้าVesel ราคาเริ่มน่าจะ8ปลายๆ9ต้นๆ ไม่ทราบว่า นิสสันตัวนี้ จะเปิดตัวในบ้านเราช่วงเวลาไหน ราคาจะประมาณเท่าไรครับ
หวังว่าเปิดตัวมาสัก1ล้านไม่เกิน1.1นะ จะได้ลองคบค่ายนี้ดูบ้าง ...ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• Hero Member
  • *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
 ไม่น่าใช่นะครับ ภายนอก ภายในคนละแบบกันเลย

ออฟไลน์ propo

• Full Member
ตัวใหม่ 2013 xtrail-rogue เป็นตัวเดียวกัน

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ตัวใหม่ 2013 xtrail-rogue เป็นตัวเดียวกัน

อ้าวเหรอ  เงิบเลย อิอิ  ;D

ออฟไลน์ delete

ผมว่า vesel คงมาไม่เกิน 9 มั้งครับ
คู่แข่งอยู่ 8 ปลายทั่งนั้น เดาว่าท็อปคือ 8.99  กับรุ่นเริ่มต้น 8.39 รุ่นกลาง 8.69