ผู้เขียน หัวข้อ: ///////ถ่ายโตโยต้าอัลติสได้ในท่าเรือแหลมฉบังครับ///กำลังไปลงเรือเพื่ิอส่งออก  (อ่าน 7549 ครั้ง)

ออฟไลน์ อุทัย ฉึกๆ

• Jr. Member
  • **
[img http:// ][/img]

*ผิดถูกยังไงขออภัยมานะที่นี้ด้วยครับ*

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
ผลิตส่งออกไปเยอะๆ ล็อตผลิตแรกๆในไทยจะได้ไม่มีปัญหา  :D :D :D

ออฟไลน์ Tyde

• Sr. Member
ผลิตส่งออกไปเยอะๆ ล็อตผลิตแรกๆในไทยจะได้ไม่มีปัญหา  :D :D :D

เครื่องเดิมเกียร์เดิมไม่น่ามีปัญหานะครับ   ;D ;D

ออฟไลน์ mckyparty

เครื่อง เกียร์ ระบบส่งกำลังผมก็ว่าผ่าน แต่การประกอบต่างๆก็ชมกันต่อไปครับ รถคันนึงชิ้นส่วนเป็นล้านชิ้น ยังบอกอะไรไม่ได้

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ดูแล้วน่าจะสวยดูดีเลยทีเดียวเชียว ผมชอบนะดูใหญ่ออกแนวหรูดี

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เครื่อง เกียร์ ระบบส่งกำลังผมก็ว่าผ่าน แต่การประกอบต่างๆก็ชมกันต่อไปครับ รถคันนึงชิ้นส่วนเป็นล้านชิ้น ยังบอกอะไรไม่ได้
แต่อย่างน้อยยี่ห้อนี้เรื่องฝีมือการประกอบค่อนข้างไว้ใจได้มากกว่าแบรนด์อื่นที่อยู่ระดับเดียวกันนะครับ  ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ดูผ่าน ๆ เผิน ๆ รูป Altis สีแดงคันล่าง ไฟท้ายเหมือน Accord G9 เลยแหะ  :)

ออฟไลน์ mckyparty

แต่อย่างน้อยยี่ห้อนี้เรื่องฝีมือการประกอบค่อนข้างไว้ใจได้มากกว่าแบรนด์อื่นที่อยู่ระดับเดียวกันนะครับ  ;D
เกลียดช่วงล่างยี่ห้อนี้มาก แต่ในครอบครัวผมก็มีเกือบครบทุกรุ่นแล้ว ฮ่า ฮ่า

ออฟไลน์ panerai

จากที่สังเกตมา ยี่ห้อนี้ส่วนใหญ่ถ้าไม่ใช่ปัญหาการออกแบบ มักไม่ค่อยมีปัญหาคุณภาพการประกอบน่ะ

ออฟไลน์ tfirst01

สีแดงสวยดีนะครับ
ตอนหน้าหมูออกใหม่ๆก็มีสีแดงเหมือนกัน สวยดี แต่ไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่

ออฟไลน์ reyeshenry

ดูผ่าน ๆ เผิน ๆ รูป Altis สีแดงคันล่าง ไฟท้ายเหมือน Accord G9 เลยแหะ  :)

เห็นด้วยครับ เหมือน G9 พอควร

ออฟไลน์ sajilki

• Full Member
สวยนะ สวยกว่า เกรดเดียวกันทุกค่าย สูสีซิลฟี่แต่งvip ถ้าไม่ติดที่ว่าเดี๋ยวก็ได้นั่งเพื่อนเต็มถนนนะ

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
เครื่องเดิมเกียร์เดิมดีแล้วครับ เพราะตัวปัจจุบันตอนนี้ก็เป็น Dual-Vvti แล้ว แต่วีออสนี่สิ ลากยาวมา 10 ปีแล้ว ยังเหมือนเดิม
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
เกลียดช่วงล่างยี่ห้อนี้มาก แต่ในครอบครัวผมก็มีเกือบครบทุกรุ่นแล้ว ฮ่า ฮ่า

เดี๋ยวนี้ ค่ายนี้ ในรุ่นๆใหม่ๆปรับปรุงช่วงล่างทุกรุ่นแล้วนะครับ แต่ไม่เทพหรอก ปล. อัลติสรุ่นนี้ก็เป็นอีกรุ่นที่ผู้บริหารบอกจะให้ช่วงล่างดี ขับดีหน่อย ผมเดาว่าช่วงล่างน่าจะน้องๆคัมรี่ในแง่หนึบแน่น

ออฟไลน์ ChaiBC

• Jr. Member
  • **
เป็นโมเดลเดียวที่ออกมาแล้วสวยโดนใจตั้งแต่แรกเห็นเลย

ปล. ผมอยู่แหลมบังก็เห็นตลอด...  สวยครับ