ผู้เขียน หัวข้อ: เอามุขนี้ไปเล่นกับตำรวจ ตอนโดนจับความเร็วจะเป็นไงเนี่ย5555+ อิอิ  (อ่าน 6783 ครั้ง)

ออฟไลน์ AMG GT

• Hero Member
ตำรวจ :คุณขับรถผิดกฎครับ

เนย : ผิดยังไงคะ?

ตำรวจ : ขับเกิน100 กม.ต่อชั่วโมง

เนย : แต่หนูยังขับไม่ถึงชั่วโมงเลยนะคะ   ...................... ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

credit : https://www.facebook.com/NxngNeyRaksLokKha

ปล.มีใครจะเอาไปใช้บ้างมั้ย
ปล2.อาจจะโพสผิดห้อง  แต่เห็นห้องนี่เงียบๆเลยโพส555+

ออฟไลน์ ceberos

• Sr. Member
ผมมีมุขคนเมามาเสนอฮะ เพือนผมบอกมาฮะ

ตำรวจ - กินเหล้ามั้ย

เรา - ขอบใจนะ

ได้ผลชะงัดนักแล อิอิ แล้วปิงปองจะปล่อยท่านไปเอง

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ตำรวจ :คุณขับรถผิดกฎครับ

เนย : ผิดยังไงคะ?

ตำรวจ : ขับเกิน100 กม.ต่อชั่วโมง

เนย : แต่หนูยังขับไม่ถึงชั่วโมงเลยนะคะ   ...................... ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

credit : https://www.facebook.com/NxngNeyRaksLokKha

ปล.มีใครจะเอาไปใช้บ้างมั้ย
ปล2.อาจจะโพสผิดห้อง  แต่เห็นห้องนี่เงียบๆเลยโพส555+

ถ้าลองเล่นตามนี้ คงโดนเรียกไปเป่าเพิ่มอะ 555
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ laempiab

จับความเร็วได้ 124 กิโลเมตร/ชั่วโมง ปรับห้าร้อยบาท (ด่านเก็บเงินทางด่วนอโศก ขาเข้า)
พี่-- ผมให้ค่าปรับพันนึงเลย ช่วยเขียนในใบเสร็จค่าปรับให้ผม 220 กิโลเมตร/ชั่วโมง ด้วยครับ

ออฟไลน์ Thor.1

จับความเร็วได้ 124 กิโลเมตร/ชั่วโมง ปรับห้าร้อยบาท (ด่านเก็บเงินทางด่วนอโศก ขาเข้า)
พี่-- ผมให้ค่าปรับพันนึงเลย ช่วยเขียนในใบเสร็จค่าปรับให้ผม 220 กิโลเมตร/ชั่วโมง ด้วยครับ

แจ่มๆ ชอบๆ..... :D

ออฟไลน์ nuionline

• Full Member

โดนทั้งที ขอโพสลงเฟสแบบภูมิใจ 555

ออฟไลน์ Pat.Lee

อยากกด Like ผุดๆ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ตำรวจดีจริงๆคงไม่มีเวลามาเล่นด้วยครับ

ออฟไลน์ นครอัญมณี

• นครอัญมณี
ตำรวจดีจริงๆคงไม่มีเวลามาเล่นด้วยครับ
มีด้วยเหรอ ตำรวจดีๆ 555  ;D
รักรถมาก
รักครอบครัวมากกว่า
รักชาติ-ศาสน์-กษัตริย์มากที่สุด