ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น : สรุปรถใหม่ เปิดตัวในไทย 2014 - 2017 //  (อ่าน 29727 ครั้ง)

ออฟไลน์ PeckPeck

• Jr. Member
  • **
สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

• Sr. Member
สวัสดีปีใหม่พี่จิมมี่และทุกท่านด้วยเช่นกันครับ  ;D

ออฟไลน์ boycatbay

• Full Member
สวัสดีปีใหม่ครับ พี่จิมมี่,ท่านผู้การ,ทีมงาน และ ทุกท่านใน Headlightnag ครับ
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!

ออฟไลน์ TRcdi

สวัสดีปีใหม่ครับ

อ่านจบแล้ว  รอดูหลายรุ่นเลย

ออฟไลน์ devilwingzx

ขอบคุณสำหรับบทความครับพี่จิมมี่
พี่จิมมี่พอจะรู้ไหมครับว่า slk ตัวเฟสลิฟ จะเข้ามาช่วงไหนครับ เห็นในต่างประเทศมีภาพหลุดแล้ว
แต่พี่จิมมี่ไม่ได้พูดถึง พอจะทราบไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ AT

Vigo (โฉมปัจจุบัน)เอาอยู่

ออฟไลน์ Koong

สวัสดีปีใหม่คุณจิมมี่ และสมาชิกทุกท่านครับ

ส่วนตัวมีโครงการจะออกทั้งกระบะ และ ppv     รอ BT50 ไมเนอเชนจ์  แต่ดันมาหลังไทรตันใหม่ สงสัยผมจะไม่รอดไทรตัน   ส่วน PPV  รอเอเวอเรสก็มาช้าเหมือนกัน

ส่วนรถที่อยากชับที่สุดคือ พัลซ่า เทอร์โบ  แต่คงไม่มีโอกาศได้ซื้อ

ออฟไลน์ Mon8118

HNY พี่จิมมี่และเพื่อนๆทุกคนนะครับ ขอให้มีความสุขกันมากๆตลอดทั้งปีนะครับ ;D
'95 Subaru Impreza STI GC8
'99 Jeep Grand Cherokee 4.0
'09 Nissan Teana 250XV
'12 Mini Cooper S Clubman
'12 Hyundai Grand Starex VIP
'16 Nissan Elgrand

ออฟไลน์ Chris Evn

• Hero Member
Mazda2 เปิดตัว 2007-2016

ขาย. 9ปี เลยเหรอเนี่ย   >:(

ออฟไลน์ Anueis

• Like !!! Automatic transmission.
 ;D ;D สวัสดีปีใหม่ ย้อนหลังทุหคนเลยนะครับอิอิ อ่านแล้วผมรอ ออล นิว แจ๊ส อยู่ จะมาเมื่อไหร่ หนา
แต่ประเทศเรานี่ตลกจังเลยรถยังไม่ทันจะมา มีคลับของรถรุ่นนั้นเยอะแยะบานตะไท ;D ;D
1989 Honda Civic EF 1.6 4AT
2001 Volvo V70 2.3T
2007 Isuzu D-Max Cab SLX 2.5 Ddi I-Tec

ออฟไลน์ mongolias

ขอบคุณ และ สวัสดีปีใหม่ ครับ

ออฟไลน์ A_K

• Newbie
  • *
สวัสดีปีใหม่ครับ :) :) :) :) :-* ;) ;)

ออฟไลน์ knotty_loves_hani

• **
    • www.simpletoyshop.com
HNY & HBD ครับพี่ J!MMY

อยากให้ Vezel มาไวๆจัง  ;D

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
สวัสดีปีใหม่ครับ อ่านจบแล้วครัช  :D

ออฟไลน์ Poj

ขอบคุณมากครับ ยอดเยี่ยมไปเลย จะได้วางแผนซื้อรถได้ถูก

ออฟไลน์ Minere

เสียดายมากครับ ที่ Mazda 3 จะไม่มี 2.2 Diesel
1.2 ล้าน เป็นงบที่ซื้อได้นะครับ แต่ถ้าจะให้ซื้อ Mazda 6 ราคา 1.7 ล้าน ราคามันใกล้เคียงรถยุโรปเลย

ส่วนตัวอยากได้รถ Diesel ขนาดกลางๆ
 :'(

ออฟไลน์ Chanapai630

ขอบคุณสำหรับข้อมูลรถใหม่นะครับ กำลังคิดวางแผนสำหรับรถส่งของที่บ้านพอดี ก่ะว่าจะเปลี่ยนหลังจากใช้ได้เกิน 6-7 ไปแล้ว

ก็จะคงได้เปลี่ยนรถช่วงประมาณปี 2016-2017 คงจะได้รถรุ่นใหม่ๆพอดี
Skoda Octavia 2.0TDi combi 2013 color black

https://www.facebook.com/skodaclubthailand

ออฟไลน์ mooindy

อ่านได้ง่ายขึ้น เข้าใจเนื้อหาได้ง่ายขึ้นจริงครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขอบคุณครับ

เซอร์ไพร์เลย Vezel 1.8 พรรษา+ซิลฟี่เทอร์โบ

HNY 2014 ด้วยครับพี่จิม

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
รอชมหลายรุ่นเลยแหะงานนี้

ขอบคุณครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ SnOOpY

• Newbie
  • *
ขอสอบถามเรื่องรถตู้ Toyota Commuter มีการเปลี่ยนแปลงบ้างมั๊ยคับ ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ bojung

ขอบคุณครับ บทความดีๆ ประจำปีนี้เลยครับ ให้กำลังใจครับ ให้มีผลงานดีๆ ออกมาเยอะๆ ครับ
ดูท่าทางปีนี้รถกระบะจะมาแรงนะครับ จะมีออกมาใหม่หลายรุ่น ผมว่าไททันน่าจะมาก่อนเพื่อนเลยสำหรับตัว full model ส่วนวีโก้พึ่งปล่อยไมเนอร์เซ๊นท์ออกมา กำลังทำยอดขายดี แซงอีซูซุ ทั้งๆ ที่อีซูซุพึ่งปล่อยไมเนอร์เซ๊นท์เครื่องยูโร 4 ออกมา แต่ยอดขายกลับสู้วีโก้ไม่ได้เลยครับ วีโก้น่าจะปล่อยออกมาช้ากว่าเพื่อนนะครับผมว่า ส่วนนิสสันก็ต้องรอดูว่าจะปล่อยออกมาเมื่อไร ส่วนรถนั่งรอดูไฮบริดของฮอนด้าครับ ผมว่าตัวนี้น่าสนใจทีเดียว แถมยังจะทำเครื่องเติม E85 ได้ทั้งหมดเลย น่ากลัวครับ ต้องดูว่าโตโยต้าจะเอาอะไรออกมาสู้ แต่แอบชอบอัลติสตัวใหม่มาก คันใหญ่โครต

ออฟไลน์ แมวดราม่า

• แมวบ้า(ขับ)รถ
 :) กำลังอ่านอยู่ครับ

Spin น่าจะ 1,500 cc นะครับคุณจิมมี่

ยังไงก็ สุขสันต์ปีใหม่+สุขสันต์วันเกิด ด้วยนะครับ ขอบคุณสำหรับบทความดีๆ ตลอดมา และยังรออ่านบทความใหม่ๆ ตลอดเวลาครับ  ;D
Dare to Drama! | Original Nissan X-Trail Club Thailand: http://www.facebook.com/groups/180634121979355/

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
 :) สวัสดีปีใหม่ และขอบคุณมาก ๆ ครับ  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2014, 22:17:46 โดย กฤษณัฐ »

ออฟไลน์ [N]uTTy

• Newbie
  • *
ขอถามนิดหนึงครับ ไม่มีข่าวเกี่ยวกับ BMW Series3 LCI เลยหรอ

ปล. สวัสดีปีใหม่ 2014 น้าครับบ !!

ออฟไลน์ kukonba

• เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
ขอบคุณครับ ชอบ LAND ROVER ราคาสูงจริงๆ MU-X ทำได้ทันสมัยขึ้น

ออฟไลน์ lovehome

• **
ขอบคุณครับ รูปสวยเพลินตามากๆ ดูแล้ว ที่เด่นๆก็เป็นแจ็สกับอัลติสสำหรับรถตลาด
แต่ผิดคาด ไม่เห็นวีโก้โฉมใหม่ หรือว่าปีหน้าจะยังไม่มีจริงๆครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณคับ :)

ออฟไลน์ lekoasus

• Newbie
  • *
สวัสดีปีใหม่
ขอบคุณสำหรับของขวัญปีใหม่ชิ้นนี้ครับ

ออฟไลน์ Anvers30

ขอบคุณครับพี่จิมมี่ สำหรับบทความยอดเยี่ยมประจำปีอีกชิ้นหนึึ่ง

ตามมาเซอร์ไพรส์พัลซ่าร์ SSS ;D