ผู้เขียน หัวข้อ: เอาล่ะ Mazda มียอดขายรวมเริ่มเบียดรดต้นคอ Mitsubishi แล้วล่ะ  (อ่าน 5097 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
ตอนนี้ยอดขายห่างกันที่ 390 คัน

ก้ขึ้นอยู่กับ mazda ว่าจะผลิตเจ้า 2 ได้มากเท่าไรครับ

ออฟไลน์ ???????????????????

• Jr. Member
  • **
  • ::??????...??????::
แล้ว 2 จะแซงแจ๊ส ไหมครับคุณพี่

(ไม่เกี่ยวกะนิสสัน แต่ก็อยากรู้นะครับ 555+++)

ขอบคุณครับ
...??????????????????????????????...???????????????????? ????????????????????...

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

ก็รอดูยอดขายเดือนหน้าก่อนล่ะครับ

ออฟไลน์ FyGI

ถ้ามิตซู นำรถ segment เดียวกับ Yaris, Jazz, Mazda 2, Swift มาขายคงได้สนุกกันอีกแน่

แต่ดูท่าทางแล้ว อาจจะลำบากนิสสสสนุง

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
ผมเห็นยอดยอง lancer ex ในงานมอเตอร์โชว์ แล้วตกใจอย่างมาก
ถ้า ex รุ่นนี้ไม่ประสบความสำเร็จในไทย ผมว่า มิตซู คงลำบากน่าดูละคับ
ตอนนี้ก็แย่มากละคับ ต่อไป mazda คงแซงแน่ๆ เด๋ว อีก1เดือน เปิดตัว ซีดาน
แล้วอีกประมาน 1ปี นิดๆ ก็ มาสด้า3 ตัวใหม่ อีก แซง แน่ๆ

ออฟไลน์ Lookkaew

แล้ว 2 จะแซงแจ๊ส ไหมครับคุณพี่

(ไม่เกี่ยวกะนิสสัน แต่ก็อยากรู้นะครับ 555+++)

ขอบคุณครับ

2 แซง Jazz ไปไกลแล้วนี่ครับ
หายใจรดต้นคอ City อยู่นี่

ออฟไลน์ Lookkaew

ผมเห็นยอดยอง lancer ex ในงานมอเตอร์โชว์ แล้วตกใจอย่างมาก
ถ้า ex รุ่นนี้ไม่ประสบความสำเร็จในไทย ผมว่า มิตซู คงลำบากน่าดูละคับ
ตอนนี้ก็แย่มากละคับ ต่อไป mazda คงแซงแน่ๆ เด๋ว อีก1เดือน เปิดตัว ซีดาน
แล้วอีกประมาน 1ปี นิดๆ ก็ มาสด้า3 ตัวใหม่ อีก แซง แน่ๆ

เห็นด้วยครับ ตอนแรกก็ชื่นชอบ EX แต่ด้วยหลายๆ อย่างเท่าที่เห็น กลับกลายเป็นไม่ได้รับการตอบรับจากคนไทยเท่าที่ควร
มาสด้า 3 ตัวใหม่ เห็นเทคโนโลยีและดีไซน์ภายในเขาแล้วอึ้งจริงๆ มาป๊ะกับ Civic ตัวใหม่คงสู้กันสนุกแน่

ออฟไลน์ sas001

• Jr. Member
  • **
คงจะดุเดือดดีน่ะเนียปีหน้า

ออฟไลน์ lexus

มาทีหลังดังกว่า....

เฟียสต้าจะดังเหมือนสองมั้ยน้อ.......

ออฟไลน์ gateaux

ผมว่า ยอด Motor Expo นี่ EX ช้ำสุดแล้วละ  ออกโฉมใหม่ทั้งที่ สาวกหายโม้ดด ยอดพอๆ กะโฉมเก่า ไอ้ที่บอกรอๆ โฉมใหม่ไปไหนกันละเนี่ย

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

มิตซูทำอีโคคาร์เลยล่ะ ไม่ทำตลาดรถระดับแจสนะ

วงในบอกมา

ออฟไลน์ TAI ^^

• Faculty of Political Science, TU
เจ้าสองเพิ่งออกมาไม่นาน...แต่วันนี้ผมเห็นไปแล้วในม. 5คันในระยะเวลาใกล้ๆกัน ไม่น้อยเลยนะครับ
Beauty is in the eye of the beholder...

ออฟไลน์ InBox

• Newbie
  • *

Mitsubishi ต้องล่อใจด้วย ส่วนลดของแถม จึงจะขายใด้..

ราคาเปิดตัวผมถือว่าแพงไป ถ้ามีตัวล่าง ราคาเปิด 750k น่าจะดีกว่านี้..