ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบไม่แจ้ง password กลับมาที่เมลล์ครับ  (อ่าน 23682 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ukada

• Newbie
  • *
รบกวน ผู้การ คุณจิมมี้ ช่วยตรวจสอบระบบ แจ้งกรณีลืมพาสเวิดส์ผ่านอีเมลลด้วยครับ

คือผมลืม password และพยายามให้ระบบแจ้งกลับมาที่อีเมลล์ที่ได้สมัครไว้ในตอนแรก. แต่ปรากฎว่าระบบไม่แจ้งกลับมาที่เมลล์ครับ ผมพยายามหลายครั้ง แต่ไม่มีการตอบกลับของระบบ
แต่เมื่อกรอก password ในช่องระบบได้ตอบรับกลับมาว่าได้ส่งข้อมูลไปที่อีเมลล์แล้วครับ.
ผมเลยต้องสมัครใหม่
คือเสียดาย user เก่าครับ เพราะว่าสมัครตั้งแต่เปิดเวปใหม่ๆครับ

ผมตามจิมมี่มา จะ 10 ปีแล้วครับ ตั้งแต่ mazdaclub.net

รบกวนด้วยนะครับ 

user ที่มีปัญหาครับ  email [email protected]
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
Re: ระบบไม่แจ้ง password กลับมาที่เมลล์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 08:33:38 »
Login อะไรครับอันเก่า
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Ukada

• Newbie
  • *
Re: ระบบไม่แจ้ง password กลับมาที่เมลล์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 11:35:06 »
Login อะไรครับอันเก่า
ขอโทษด้วยครับ
ผมจำไม่ได้จริงๆครับผู้การฯ
รบกวนด้วยนะครับ

ส่งอีเมลล์ที่สมัคร ตามนี้ครับ
[email protected]

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 23:04:45 »
เช็คข้อความส่วนตัวนะครับจัดให้แล้ว
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ น้าเดช

• Full Member
  • my step on the earth
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 00:35:00 »
เช็คข้อความส่วนตัวนะครับจัดให้แล้ว

ขอบคุณมากๆเลยครับ ท่านผู้เกินเชง
ขอบคุณที่เหนื่อยนะครับ
ขอบคุณครับ
Smooth l Head l!ght mag l