ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ย้อนวัย: เป็นกันไหม ตอนเด็กๆ เวลาไปเดินห้างกะพ่อแม่ทีไร...  (อ่าน 13162 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
โชคดีที่ผมเลิกเก็บโมเดลรถแล้ว ไม่งั้นมีสิทธิ์คลั่งตอนเห็นคลังของเฮียจิม ส่วนกันพลานี่ผมหยุดมาเป็นปีแล้ว ภาวนาว่าถ้ามี Gundam 00 Raiser เกรด MG ถึงค่อยซื้อ (เกรดธรรมดามีมานานแล้ว แต่ยังไม่สนใจ เพราะ MG งานสวยกว่า)

ออฟไลน์ boyddii

• Sr. Member
  • Bunny
โห !!! พี่จิมมี่  8) มีโชว์รูมอยู่ในบ้านด้วยอ่า  :o

ออฟไลน์ pladaek

• Hero Member
  • FF1.5SMG
อยู่ ตจว. ไม่ค่อยมีโมเดลขายเท่าไหร่เลยอ่ะ

นานๆจะเข้า กทม.ที

ช่วยแนะนำร้านที่โมเดลของเยอะๆหน่อยได้มั้ยคับ

เข้าไปจะได้ไม่เสียเที่ยว อิอิ..  :D
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
จอคาราวะพี่จิมมี่ 10 จอกเลยคับ

สุโค่ยจิงๆ อิอิ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ kitakita

• Full Member
ไม่เคยทำอย่างนั้น เพราะตอนนั้นบ้านจน ไม่มีตังค์ซื้อของเล่น

แค่กินข้าวกับน้ำปลามาแล้วตอนเด็กๆ กว่าจะได้มาแต่ละอย่าง เก็บเอง

มีแค่รถบักกี้คันหนึ่งที่พ่อกับแม่ซื้อให้ เป้นรถวิทยุบังคับ

จนถึงทุกวันนี้ยังอยู่ตู้อย่างดี 

ออฟไลน์ Akeem-CLII

• Sr. Member
  • ทำวันนี้ให้ดีกว่าเมื่อวาน
ตอนเด็กไม่เคยงอแงอยากได้ของเลยอะคับ

แต่เวลาไปเดินห้างนี่ ผมชอบไปด้อม ๆ มอง ๆ ในทุกสุดท่านแม่ก็ซื้อให้
แต่ก็ไม่ค่อยเยอะเท่าไรนะครับ
I will buy Volvo some day.

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ไม่!

หึหึ

(เอารูปให้ดูหน่อย? แทนเป็นใคร ใช้ภาษากับพี่อย่างเนี้ย หืม?)
ผมหมายถึงถ่ายรูปกองโบร์ชัวให้ชมหน่อยได้ไหมครับคืออยากดูเฉยๆหน่ะครับ ถ้าไม่ได้ก้อไม่เป็นไรคับ เมื่อคืนผมง่วงเลยพิมพ์ผิดน่ะครับ ขอโทดด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2009, 21:28:15 โดย TANNO »

ออฟไลน์ Nut_K

ของผมใช้ได้เป็นบางครั้งอะ

ว่าแต่ของเล่นพี่จิมนี่

เยอะมากๆเลยอะ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เห็นรถโมเดลพี่จิมมี่แล้ว

อ๊ากกกกกกก สนใจๆๆๆๆ
Triton
Civic
Fit
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ vellcap

ไม่ค่อยงอแงอ่ะครับ แต่ถ้าต้องการมันจริงๆ ก็จะไปขอม๊าหรือป๊าเลยครับ
แล้วเขาก็จะซื้อให้ แต่บางครั้ง อาจมีข้อแรกเปลี่ยน

แต่ถ้าต้องการจริงๆ และป๊าและม๊าไม่ซื้อให้ ไปฟ้องยายครับ ได้แน่ๆ  ;D

ออฟไลน์ Didi

• Newbie
  • *
สงสารพ่อแม่นะคะ แบบนั้น ระวังกรรมตามสนอง หึหึหึ
ถ้าเป็นลูกเราเราก็ปล่อยให้ดิ้นแบบนั้นอ่ะคะ ตามสบาย แม่เดินหนี เด่วก็หยุดดิ้นเองล่ะคะ อิอิ