ผู้เขียน หัวข้อ: วีโก้กับฟอร์จูนเนอร์ จะเป็นALL NEWปีใหนครับ  (อ่าน 3357 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
วีโก้กับฟอร์จูนเนอร์ จะเป็นALL NEWปีใหนครับ  เห็นไมเนอร์เชนจ์มาเรื่อยๆ ไม่เปลี่ยนรุ่นใหม่สักที หรือว่ายอดขายยังดีอยู่ เลยยังไม่คิดที่จะเปลี่ยนแบบALL NEWครับ

ออฟไลน์ ball.design

• Full Member
Re: วีโก้กับฟอร์จูนเนอร์ จะเป็นALL NEWปีใหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 15:52:57 »
all new hilux imv2 เจอโรคเลื่อนครับ ปี 2015 ตอนนี้ แชสซี เสร็จแล้วครับ รูเยอะมากครับ คาดว่าน่าจะทดลองวิ่งอยู่ครับ ผมได้คุยกับเพื่อนที่ออกแบบอยู่ครับ เค้าบอกว่าสวยครับ คันเท่าฟอร์ดครับ
dbx

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• Hero Member
  • *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
Re: วีโก้กับฟอร์จูนเนอร์ จะเป็นALL NEWปีใหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 18:48:15 »
all new hilux imv2 เจอโรคเลื่อนครับ ปี 2015 ตอนนี้ แชสซี เสร็จแล้วครับ รูเยอะมากครับ คาดว่าน่าจะทดลองวิ่งอยู่ครับ ผมได้คุยกับเพื่อนที่ออกแบบอยู่ครับ เค้าบอกว่าสวยครับ คันเท่าฟอร์ดครับ

รูเยอะคือรุอะไรเหรอครับ

เพื่อนท่านพอมีแบบว่า ดีไซน์แบบคันไหนหรือเปล่าครับ ;D

ออฟไลน์ Tyde

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 18:58:34 »

รูเยอะคือรุอะไรเหรอครับ

เพื่อนท่านพอมีแบบว่า ดีไซน์แบบคันไหนหรือเปล่าครับ ;D

อาจจะเป็นเจาะรูลดน้ำหนักรึเปล่าเอ่ย

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 21, 2014, 18:59:42 »
2015 All new Hilux
2016 All new Fortuner

ครับ

อ่านข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่บทความ
" NEW CARS IN THAILAND 2014 - 2017 : สรุปรถใหม่ เปิดตัวในไทย 2557 - 2560 "