ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ J!MMY ครับ มีคิว Full Review : Tiida M/C มั้ยครับ  (อ่าน 5191 ครั้ง)

ออฟไลน์ whiteaquamarine

• Newbie
  • *
คุณ J!MMY ครับ มีคิว Full Review : Tiida M/C มั้ยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 19, 2009, 13:12:56 »
พอดีผมและเพื่อนๆ กำลังสนใจตัวนี้อยู่ แล้วเพื่อนผมมันก็จะได้รถปลายปีนี้แล้ว

แต่ ณ ตอนนี้ไฟแนนซ์ของเพื่อนผมยังไม่ค่อยเคลียร์อยู่ เลยอยากทราบข้อมูลรถเพิ่มเติม

เพื่อที่จะเทียบกับยี่ห้ออื่นๆ (ผมเองก็น่าจะซื้อราวๆ กลางปีหน้า)

แต่เห็นคิวรีวิวรถของพี่ยาวเหยียด ก็เลยอยากรู้ว่าทางนิสสันเค้ามีปล่อยตัว Minor Change

มาให้เทสต์บ้างมั้ยครับ

ปล. แวปไปอ่าน JAZZ ที่อัพเดทมาแล้วครับ เลยคิดว่าน่าจะซ้ำ Tiida อีกที เพราะมันน่าจะต่างจาก

ตัวแรกพอสมควรอยู่น่ะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: คุณ J!MMY ครับ มีคิว Full Review : Tiida M/C มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2009, 13:54:03 »
ตอนนี้ กับทางนิสสันนั้น
เรามีหลายสิ่งที่จะต้องคุยกัน

ยังมีอีกหลายคัน ที่รอคิว

โดยที่ทั้งหมดนี้ บอกได้เพียงแต่ว่า ยังไม่มีคันไหน ที่สามารถยืนยันกำหนดการแน่นอนได้เลยครับ

ออฟไลน์ whiteaquamarine

• Newbie
  • *
Re: คุณ J!MMY ครับ มีคิว Full Review : Tiida M/C มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2009, 14:42:14 »
ขอบคุณครับ แล้วผมจะรอ เพราะผมไม่รีบ ;D

เดี๋ยวรอดูของเพื่อนด้วย

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2009, 17:18:06 »
มีของท่านผู้เกินทำไว้แล้วไม่ใช่หรอครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2009, 20:20:37 »
เดียวจะมา 1st impression ให้ฟัง หลังอาทิตย์หน้าครับ รับรถ(ของเพื่อน) ให้ขับกลับบ้าน 1.6s ครับ
กทม-โคราช ครับ แต่คงไม่มีกดหมดไมล์แน่ๆ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ APN

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2009, 23:18:19 »
รีวิว ซีรี่ 7 สนใจมากครับ