ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามคุณ jimmy และพี่ๆน้องๆ เรื่องการตรวจรถใหม่ 220 CDI  (อ่าน 3585 ครั้ง)

ออฟไลน์ wat_KU

• Newbie
  • *
พอดีทางบ้านได้ซื้อ 220 CDI  จะรับรถในวันที่ 24/12/52 นี้ ไม่ทราบว่าจะต้องตรวจอะไรบ้างครับ
ขอขอบคุณครับ  :)

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
ดูตามเอกสารนี้ที่แนบมาเลยครับ  และตรวจให้ดีๆ ก่อนที่จะเซนต์รับรถน่ะครับ

...............

...............

..............

ขอโทษทีครับ โพสไฟล์ไม่ขึ้นง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2009, 14:08:16 โดย Tonaka »
阿蘇山

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
แล้วมันนคือ C220CDI หรือ E220CDI อ่ะครับ?

ออฟไลน์ Demon

• Newbie
  • *
เอออ... ไม่รู้ว่าพี่ซื้อที่ไหนครับ ราคา ส่วนลดและของแถมอ่ะเป็นงัยบ้าง พอดีที่บ้านจะซื้ออยู่เหมือนกันครับ แต่ช่วงภุมภาฯ น่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :)

ออฟไลน์ gateaux

• Sr. Member
ตรวจดวงครับ  จะได้เจอรถดีๆ ไม่มีปัญหา  ;D

ออฟไลน์ wat_KU

• Newbie
  • *
ตอบคุณ i-Magine / ซื้อ C220 CDI ครับ

ตอบคุณ Demon  / ของแถมส่วนรถได้ปกติครับ ส่วนซื้อที่ไหนผมส่งข้อความไปให้แล้ว

ออฟไลน์ sirisak_ac118

ดูรถ ความเรียบร้อย ของแถม เครื่องมือ ยางอะไหล่ก็ดูรวมๆแล้วสำคัญก็เอกสารนะครับ ป้ายแดง คู่มือป้ายแดง พรบ. ติดรถไว้ด้วย

ออฟไลน์ Demon

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ