ผู้เขียน หัวข้อ: แอร๊ยยย ใครซื้อ Mazda 2 ปั๊กอาเร่ ได้รับรถแล้ว มาเล่าสู่กันฟังหน่อยเร๊ววว  (อ่าน 3348 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
ไม่มีอะไรฮะ แค่อยากจะฟังเสียง
ของผู้ใช้จริง ได้รถมาแล้วประทับใจ ไม่ประทับใจ อะไรยังไงบ้าง
รอรถกันกี่เดือน สีอะไรกันบ้าง ชอบไหม ไม่ชอบไหม

มาแชร์กันนะฮะ

อยากฟัง อยากฟัง ส่วนตัวก็นับวันยิ่งชอบ คริคริ เค้าเขินนะตะเอ๊งงงง

ฮะ

ออฟไลน์ Puyzabra

• Full Member
เพื่อนผมได้รถก่อน15ม.ค.
ถ้าเอาสีดำได้รถเลยแต่แม่เธอบอกว่าสีขาวเท่านั้น ดำ!!อด

ออฟไลน์ controlmeen

• Jr. Member
  • **
ได้รถตั้งแต่วันแรกที่เปิดตัวครับ สีขาว ตอนนี้ 1เดือนกับอีก 2 วัน วิ่งไปแล้ว 5000 กิโลเมตรครับ ประหยัดน้ำมันดีครับ วิ่งทางไกล 120-140 ได้ 12-13 ประมาณนี้ครับ
ใช้ในเมืองวิ่งดีครับเพราะใช้อัตราเร่งตีนต้น ขับสนุกดีครับโดยรวมประทับใจมากครับ อิอิ

ออฟไลน์ gateaux

• Sr. Member
เออ เหมือนแม่ผมเลยแหะ  บอกรถสีดำ ใครซื้อมา แกไม่นั่ง