ผู้เขียน หัวข้อ: ส่วนมากเวลาขับรถสวมรองเท้ากันไหมครับ?  (อ่าน 11980 ครั้ง)

ออฟไลน์ gayji

• Full Member
Re: ส่วนมากเวลาขับรถสวมรองเท้ากันไหมครับ?
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 01:58:38 »
ครูฝึกแนะนำมาเลยนะครับว่า ควรฝึกขับแบบใส่รองเท้าให้ชินเลยครับ เป็นข้อบังคับ เพราะถ้าเกิดเหตุฉุกเฉิน หรืออุบัติเหตุอะไร เราไม่มีเวลามาหารองเท้าแน่ และก็นาทีหนีตายออกมา อาจได้รับบาดเจ็บที่เท้าเพิ่มจากการเหยียบกระจก โลหะ ฯลฯ ซึ่งพวกนี้รองเท้าช่วยได้แน่นอนครับ

และอีกอย่างคือเรื่องบุคลิกภาพครับ คนที่ใส่รองเท้าขับรถเท่ห์กว่าแน่นอนครับ