ผู้เขียน หัวข้อ: เลือกรถมือสอง ระหว่าง audi TTS กับ E200 coupe ท่านจะเลือกตัวไหน (ราคา 2.6 M)  (อ่าน 4936 ครั้ง)

ออฟไลน์ taweek

• Full Member
สำหรับใช้ขับเล่น สนุกๆ ไม่ขับประจำ

ออฟไลน์ Niti

• Hero Member
  • Live is short. Live it!
เน้นสนุกใน 2 ตัวนี้ TTS น่าจะตอบโจทย์กว่าครับ
-------------------------------------------------------------
In: 350Z DE / New Fortuner TRD / Harrier XU60*2 / Alphard AH30
Out: Miata NC RHT / 86 / IS250
-------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ Nikle_pk

ขับสนุกไป TTS เลยครับ ยืนยัน
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ NaNaNa

• Sr. Member
tts เห็นได้ชัดเลย สนุกกว่า

ผมเคยลอง e coupe ละ ผมว่ามันไม่สนึกเท่าที่ควร

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ชอบ TT สวยกว่า
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ joe560-4

TTS ขับสนุก แรงดี เกาะถนนดีมาก E200 coupe ไม่มีทางสู้ได้เลยครับ

ออฟไลน์ KarnP_Photo

• Full Member
ผมกลับชอบฟีลขับหลังของ E200 มากกว่านะครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
โจทย์แบบนี้ ยังไงก็ TTS ครับ

ออฟไลน์ TorTy

คำตอบอยู่ในคำถามอยู่แล้วครับ ;D TTS แน่นอนมีรถใช้งานหลักเน้นขับเล่นสนุกๆยิ่งพอเห็นตัวใหม่แล้วดูภายนอกแทบไม่ต่างเท่าไหร่เลย
ถ้าผมเองหาตัว black edition สีส้มแหล่มเลยลองหาดูครับมีหลายคันอย่าลืมลำโพง Bose นะครับส่วนใหญ่จะมีมาแล้ว
ผมเล็งคันนี้ไว้ไม่แน่ใจว่าขายไปรึยังนะครับhttp://www.thaicar.com/used-cars/p257367/#
พอดีน้องชายไป SLK แทนรถศูนย์ราคาดีได้ส่วนลดมา 1 แสน+ประกันชั้น1

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport

TTS ครับ ม้า270กว่า ขับ4 อีกอย่างราคาต่ำกว่า2.6ยังหาได้นะครับ

ออฟไลน์ HYDE--

TTs สิครับ ทั้งความแรง การเซ็ทช่วงล่าง ความหนึบ ฟีลลิ่งการขับขี่

ถ้า E-coupe คือ ได้ภาพลักษณ์ที่ดูภูมิฐาน + ขับสบาย

ออฟไลน์ Bond007

เน้นขับมันส์ จัด TTS stage3 ครับ 350WHP+  ::)

ออฟไลน์ boneshiro

• M Power Addicted
TTS แน่อนครับ ผมขับ E coupe 250 ยังขับสู้ E60 530 อีกคันไม่ได้เลย ดีที่มันเซพน้ำมันกว่าเยอะ และได้หล่อ
M power Thailand
M5 e60 V10

ออฟไลน์ kewpi

• Jr. Member
  • **
tts อีกเสียง

ออฟไลน์ MystogaN

ขับเล่นๆ TTS ขับใช้งานทุกวัน E-Coupe คับ